SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

7h30 thi rồi các bạn đến sớm đi
Chiều 14h30 thi đấy
Thi chuyên ngành đầu tiên
Sau đó đên kiến thức chung và tiếng anh, tin học.

huong dan ca do bong da
ca do bong da online
ca cuoc bong da online
ca cuoc bong da tren mang
huong dan ca do da banh
huong dan ca do online tai viet nam hop le

Tình hình ôn luyện của dân tình mình đến đâu rồi??? Hỏi chút chuyện đã rồi : có loại hồ sơ ah??? Mình cứ nghĩ ai nộp cũng gọi hết, chỉ có mình không đi thi nữa thôi chứ =.=

Thêm thông tin nữa là các thí sinh phải có mặt trước khi thi 30' để làm thủ tục vào phòng thi nhé. Các bạn cố gắng đến sớm kẻo lại lỡ hết việc. Chúc mọi người thi tốt nhé ^^

Cả nhà cho mình hỏi là 7h30 bắt đầu làm bài thi hay 7h30 là yêu cầu có mặt tại phòng thi? Mà hum nay có dán danh sách phòng thi không cả nhà? Vì hum nay đi làm nên mình không đến địa điểm thi để xem được? Hum nay có Uber nào đi thì share thông tin cho anh em với nhé :D.
Thank in advance ^^

7h30 gọi vào phòng thi đó.nói chung cứ đến sớm làm thủ tục ko lại cuống cuồng. vs lại ai chưa xem thì mi xem dsach phòng thi luôn. dán ngay tầng 1 ý

Thêm thông tin nữa là các thí sinh phải có mặt trước khi thi 30' để làm thủ tục vào phòng thi nhé. Các bạn cố gắng đến sớm kẻo lại lỡ hết việc. Chúc mọi người thi tốt nhé ^^

có mặt trc 30' nghĩa là 7h phải đến đấy rồi hả bạn? hay là 7h30 làm thủ tục 8h bắt đầu làm bài???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên