SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

trong giấy báo có ghi rõ mà bạn. " đề nghị các thí sinh có mặt tại địa điểm thi trước 12h ngày 28/9/2012 đê niêm yết danh sách phòng thi, sơ đồ khu vực thi, nội quy thi và các thông tin cần thiết khác"

Ban oi neu hom do minh ko di co dc ko nhi ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sao lại là xe chở hả bạn, t tưởng là mỗi ng tự thuê fg ở chứ???
Mình hk biết mấy tỉnh khác như thế nào còn ở VT có xe chở mọi thí sinh ra đó và chở về miễn phí
Sẽ thuê phòng gần chỗ thi giùm mình rồi thí sinh chia ra, và tự túc tiền ăn

t cũng thi chi nhánh HY đấy, ng ta bảo đến trước 12h ngày 28 để nhận phòng. còn cụ thể thế nào thì t cũng ko rõ lắm
Cả nhà ơi, hnay mình nhờ em gái đi lấy giấy báo dự thi, ngta bảo là phải tới từ hôm 28/9 à cả nhà? Mình thi ở chi nhánh HY. Có ai biết giải đáp hộ mình với. Thanks nhiều

UBer Quảng Trị

Mình chuẩn bị đi thi ở cụm thi Quảng Trị nhưng chưa một lần đến Quảng Trị. Nên rất mong các UBer Quảng Trị-chủ nhà có thể chia sẻ giúp mọi người một số thông tin về nhà trọ, nhà nghỉ, quán ăn, nhà hàng ở xung quanh địa điểm thi được không ạ? Với cả địa điểm thi có nằm ngay trên đường quốc lộ không ạ?

Cả nhà ơi, hnay mình nhờ em gái đi lấy giấy báo dự thi, ngta bảo là phải tới từ hôm 28/9 à cả nhà? Mình thi ở chi nhánh HY. Có ai biết giải đáp hộ mình với. Thanks nhiều
đúng rồi đó bạn, lên trước 1 ngày làm xem phòng thi mà, trước 12h ngày 28 ở HVNH nhé!

thái bình mình có 4 người thi
Mình thái bình nhưng lại sang hưng yên,tưởng ít .ai ngờ cũng 99 người thi

Mình chuẩn bị đi thi ở cụm thi Quảng Trị nhưng chưa một lần đến Quảng Trị. Nên rất mong các UBer Quảng Trị-chủ nhà có thể chia sẻ giúp mọi người một số thông tin về nhà trọ, nhà nghỉ, quán ăn, nhà hàng ở xung quanh địa điểm thi được không ạ? Với cả địa điểm thi có nằm ngay trên đường quốc lộ không ạ?
mình ở qtri nè bạn.
địa điểm thi thì nằm ngay đương quốc lộ lun,nhưng cách bến xe phía bắc khoảng 5km,gần đó cũng có hotel,nhưng do nằm ngoài đường nên ăn uống thì nên đi vô trong trung tâm 1 tí ăn sẻ ngon,sạch hơn,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên