SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

đi nạp mất gần buổi, may cuối cùng cũng xong :D
công nhận 2 chị kiểm tra hồ sơ cẩn thận thật, bao nhiêu người như thế mà vẫn xem kỹ từng giấy tờ, từng ngày tháng, màu mực nữa chứ :D nhưng đươc cái là các chị giải thích cũng nhẹ nhàng, cụ thể, chả quát mắng j cả =))

loại nào cũng đc mà, giấy khám sk t là 1 mặt nè
sáng nay t đi thì thấy bảo chị tuyển đúng 3 chuyên ngành : kinh tế đối ngoại, tài chính ngân hàng và kế toán - kiểm toán
liên thông k nhận nhá
chưa có bằng tốt nghiệp thì phải viết giấy cam kết :D

c ơi mới nộp hồ sơ chưa bít được thi hay không nhưng vẫn phải nộp luôn 260k à bạn.
Đúng rồi đó bạn. Hôm t nộp trong TH, chị ấy bào nộp tiền luôn, mình nộp xong chả thấy nói năng gì, tớ còn hỏi lại là ko có phiếu thu hay thẻ dự thi à, chị ấy bảo phải chờ xét duyệt, pv gì gì đó rồi mới có thẻ dự thi, chả biết thế nào

Hôm nay mình đi nộp bị bắt về làm lại sơ yếu lý lịch, cũng may nhà gần nên phi về luôn, mất thêm nửa tiếng để làm lại, lúc quay lại các chị còn ớ người ra hỏi sao nhanh thế hả em :))

Vừa gặp Mai ở ngân hàng giờ đã thấy ở đây....cả nhà cho mình hỏi sao chỉ có hai vị trí là Quản lý ngoại hối và nghiên cứu tổng hợp..Giờ lại ngồi chờ xem hồ sơ có được qua vòng gửi xe nữa ko, rồi mới được test....mà ko cần phỏng vấn đâu nhé, Tớ hỏi rồi.

Vừa gặp Mai ở ngân hàng giờ đã thấy ở đây....cả nhà cho mình hỏi sao chỉ có hai vị trí là Quản lý ngoại hối và nghiên cứu tổng hợp..Giờ lại ngồi chờ xem hồ sơ có được qua vòng gửi xe nữa ko, rồi mới được test....mà ko cần phỏng vấn đâu nhé, Tớ hỏi rồi.

Bạn có phải mặc áo trắng đến sau mình ko nhỉ :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net