SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Hic. danh sách các tỉnh ở đâu vậy các bạn. Ai giúp với mình thấy có trụ sở chính ah! :(

kinh tế lao động của kinh tế quốc dân thì có được ko nhỉ

Mọi người ơi. Bằng khá có nộp được ko?? Tớ nghe nói ghi là bằng Khá nhưng bằng Giỏi người ta mới nhận

Ui zời ơi, mềnh lặn lội đến nộp cuối cùng không được nhận vì chuyên ngành là kế toán, chị thu hồ sơ bảo là phải có dính tí kiểm toán vào mới được....:(( Pó tay, ai chuyên ngành kế toán không thì đừng đi nộp làm gì cho mất công nhe

Có vụ này thật hả bạn? tức là bằng phải là kế toán -kiểm toán á? hic, thế m cũng tạch rùi :((. mà bạn học trường j vậy?

thấy mọi người bảo NHNH năm nào cũng tuyển nhưng chỉ gọi là tuyển thui chứ chẳng ai vào đ vì xếp chân hết uì, mình ũng thấy thế hix, ở nhà toàn những người cao đẳng, trung cấp nhưng có ng wen vân vào hết đấy thui hix

Mình muốn thi vào NHNN chi nhánh Huế nhưng lại ở Đà Nẵng thì nộp hồ sơ ở đâu vậy?

Có bạn nào tốt bụng up dùm cái link Đơn đăng ký được hem, tớ cảm ơn nhiều, tớ tìm mãi mà không thấy.:-?

chị ơi, giúp em với?
em tốt nghiệp quản trị kinh doanh của ngoại thương ra thì nên nộp vào chuyên nghành nào ạ? TCNH ? Kế toán? hay Kinh tế ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên