MSB Ngân hàng Hàng Hải (MaritimeBank) tuyển dụng CV QHKH cá nhân tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh

Nếu MSB đi theo lối mòn như mấy Bank kia thì giờ này chỉ toàn đi đòi nợ thôi. Chỉ những người làm không tốt mới lên tiếng chê. Chứ thử hỏi lương tháng trên 10 triệu có dại gì qua bank khác làm k??
Chào bạn, đây chỉ là ý kiến chủ quan của cá nhân thui mà, tất nhiên sẽ có chỗ nọ chỗ kia, nên ko hẳn là người làm ko tốt thì chê và lương tháng 10 tr là đã hài lòng và ko qua bank khác làm đâu nhé. Có lẽ một số người ko hợp với Magi thôi ;))

hayzza! mình cũng từng đi pv MSB rồi! :( đến đấy chị phỏng vấn nói thẳng luôn là vị trí này chỉ cần huy động thôi, không liên quan gì tới cho vay em ạ! cả buổi pv cũng chỉ quay mình xung quanh cái câu: Em có quan hệ không? 3 tháng e có thể huy động bao nhiêu :(

:)) các bạn cứ tính xa, lo vất vả. có chắc mình được nhận vào làm ko? :D
tớ nói thế này đừng ném đá tớ nhé, nhưng nếu là sinh viên mới ra trường kinh nghiệm chưa có, kỹ năng chưa nhiều thì mình cũng ko đòi hỏi được nhiều ở họ đâu

cái này bạn t đã từng làm rùi. chỉ phỏng vấn thôi chứ ko thi. ai có thể huy động đc nhiều thì mới ứng tuyển, ko là out luôn đấy

Là sinh viên mới ra trường tôi luôn lấy tiêu chí : Thà đi làm vất vả, thậm chí bị out còn hơn là ngồi nhà và chẳng làm gì cả. =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
theo thông tin mình mới được bít thì từ 1.8 là MSB chuyển cơ chế tính điểm cho SA rồi nhé.khó khăn hơn gấp nhiều lần rồi...huy động qua tk thẻ và tkiem là chính, còn cho vay tiêu dùng thì chỉ có SSA tức là chuyên viên cấp 2 mới được làm thôi nhé :)thông tin mới từ bạn m làm bên đó đấy...
ghi là CV QHKH nhưng là bán hàng nhé, SA (Sales Agent) ..ai mún vào làm cho có kinh nghiệm cũng được, ở môi trường nào thì mình cũng học được chút gì đó, k ít thì nhiều mà...
Chúc các bạn thành công :D

hix, cho mình hỏi là mình copy mã Sa_HN rồi mà không thể dán vào vị trí ứng tuyển, phải làm sao?

Mình cám ơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back