DongABank Ngân hàng Đông Á tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hưng Yên, Tiền Giang, Kiên Giang [20.10.2012]

Uk.nộp onl kiểu này k yên tâm >"<
Yên tâm bạn nhé, xác suất được Đông Á gọi đi sơ tuyển (chưa tính đến các vòng sau) là khá cao đấy. Bạn lưu ý điền chính xác thông tin, đặc biệt về số CMND, vì sau này đi test (nếu qua vòng sơ tuyển) còn dùng số CMND để đăng nhập tài khoản làm bài test.

Tớ để ý thấy vị trí này donga tuyển liên tục ấy? Không biết có phải nhân viên out không, chứ có mở rộng chi nhánh đâu??? Haizz! Mà đã xác định làm sale thì ở đâu cũng phải chịu chỉ tiêu kinh doanh rồi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Không biết nữa, hôm bữa bạn tớ được gọi đi sơ tuyển xong vài ngày sau nhận được mail chúc bạn may mắn lần sau nhé :-c
Tớ để ý thấy vị trí này donga tuyển liên tục ấy? Không biết có phải nhân viên out không, chứ có mở rộng chi nhánh đâu??? Haizz! Mà đã xác định làm sale thì ở đâu cũng phải chịu chỉ tiêu kinh doanh rồi.

Tớ quên mất tên đăng nhập, vẫn nhớ mật khẩu mà lại k thể lấy lại được. Đăng kí lại thì hệ thống hiện chứng minh thư đã có. Giờ phải làm sao nhỉ?

Tớ quên mất tên đăng nhập, vẫn nhớ mật khẩu mà lại k thể lấy lại được. Đăng kí lại thì hệ thống hiện chứng minh thư đã có. Giờ phải làm sao nhỉ?
C vào lấy lại mật khẩu,nhập địa chỉ mail đăng kí vào,sau đó check mail,làm theo hướng dẫn là được :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên