NGÂN HÀNG "ĐÁNG SỢ" NHẤT.

Có ai làm Tech chưa? Mình thấy ai làm Tech 1 thời gian đều chuyển, hok hiểu sao nữa...
Không biết chế độ tech như thế nào chứ mình thấy chị dâu mình có em gái làm KSV rồi chuyển qua thẩm định bên tech nói lương 18 triệu luôn! Ham quá! Lương ksv bên mình có hơn 9tr thôi!

Không biết chế độ tech như thế nào chứ mình thấy chị dâu mình có em gái làm KSV rồi chuyển qua thẩm định bên tech nói lương 18 triệu luôn! Ham quá! Lương ksv bên mình có hơn 9tr thôi!

KSV bên Tech mức lương hok qua 2 con số đâu bạn. Còn thẩm định tín dụng thì lương cao là đúng rồi, còn tới 18tr thì ko đến đâu. Bạn cũng chỉ nghe nói lại thôi đúng ko?

Nhưng tình hình chung là Nhân sự bên Tech ra đi rất rất nhiều....

KSV bên Tech mức lương hok qua 2 con số đâu bạn. Còn thẩm định tín dụng thì lương cao là đúng rồi, còn tới 18tr thì ko đến đâu. Bạn cũng chỉ nghe nói lại thôi đúng ko?

Nhưng tình hình chung là Nhân sự bên Tech ra đi rất rất nhiều....
Vậy hả bạn? Thẩm định mà lương cao hơn KSV luôn hả? Bên mình lương thẩm định chỉ có khoảng 7tr thôi ah! Vậy bên tech ưu ái tín dụng hả bạn?>

mỗi bank đều có áp lực riêng. đã là RM thì phải chịu cảnh ko có chỉ tiêu thì lên dg thôi. Bên MSB chỉ tiêu RM cũng cao, 3 tháng ko đạt thì cũng tự mà ra đi tìm bến đỗ mới :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên