Ngân hàng chính sách xã hội

mình là 1 thành viên cũ của diễn đàn. Tuy nhiên hôm nay mình có 1 vấn đề nho nhỏ, muốn tham khảo ý kiến của ace :(
mình vừa tốt nghiệp HVNH, bằng chỉ loại khá, mình cũng ko tự tin lắm về kiến thức và ngoại hình
hôm nay mẹ mình có nói, có chỗ chạy vào ngân hàng chính sách ở hn khoảng 370tr. Gia đình mình cũng ko có nhiều tiền lắm.
M.n có thể cho mình lời khuyên được ko????? Có nên chạy vào hay ko? Lương của NHCS cho nhân viên mới vào tầm bao nhiêu? Khoảng bao nhiêu thời gian có thể thu hồi lại vốn
MÌnh là dân ngoại tỉnh. nếu chạy được thì vẫn phải thuê nhà ạ
Cảm ơn m.n

Ước mơ của mình là ngân hàng chính sách xã hội, vừa được làm đúng nghành nghề, lại k chịu áp lực chỉ tiêu.

NHCS lương ở tỉnh khoảng 4-5tr còn tùy vào vị trí, lương ít nhưng nhận thêm bên ngoài thì nhiều, bên đó cho vay cũng dễ đa số là đáo hạn giữ lại thu lãi tiếp, cũng không yêu cầu chỉ tiêu, tóm lại là nhàn và nhân sự cũng không biến động nhiều, nhưng 370 thì quá cao tầm 150-200 là ok

ko chạy chỉ tiêu thì đúng nhưng mà phải chạy để giải quyết nợ quá hạn hơi bị khổ.

Nghe đâu tháng này phải giảm nợ quá hạn xuống có 50tr thôi mà ko đòi đc 8-}, nợ đến hạn thì phải thu. Cơ mà toàn cho dân nghèo vay theo chính sách, tiền đào đâu ra mà trả.

ko biết các chỗ khác sao chứ NHCS chỗ mình nghe thì tháng vừa rồi nhận lương CB tầm 3-6tr tùy vị trí :^o

Nghe bảo ko phải quan hệ thân thiết, mà là tiền tệ mà vào được, thì kiểu gì cũng bị đày ra NH CSXH tại huyện, xã xa ttrung tâm

oài, sao mềnh đọc bên trang nào ý, kêu lương ngân hàng này cao lắm mờ \:D/

NHCS lương ở tỉnh khoảng 4-5tr còn tùy vào vị trí, lương ít nhưng nhận thêm bên ngoài thì nhiều, bên đó cho vay cũng dễ đa số là đáo hạn giữ lại thu lãi tiếp, cũng không yêu cầu chỉ tiêu, tóm lại là nhàn và nhân sự cũng không biến động nhiều, nhưng 370 thì quá cao tầm 150-200 là ok
Hà Lội mà bạn, có phải ở tỉnh đâu mà 150-200

bạn ơi mình cũng xin vào MB bank hết 200tr..như thế có nhiều quá không..cho mình hỏi chỉ tiêu ở MB cao lắm ak..mình làm chi nhánh ở tính thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên