Ngậm ngùi nhìn lại quãng thời gian làm ngân hàng

Không biết bạn đang làm bank nào chứ làm thế này thfi quá khổ. mình cũng làm tín dụng nhưng cảm thấy đầu óc vẫn thảnh thơi. ngày đi làm 8 tiếng, tối về đi hẹn hò vs ng yêu :D, thứ 7 cn lại đi chơi :)
Chỉ tiêu thì chỉ tiêu cơ mà có làm đc hết đâu :D. Cố gắng làm thôi :)

Sếp nào cũng bảo mình phải yêu Ngân hàng, phải sống chết vì Ngân hàng trong khi Ngân hàng chả thấy yêu lại mình gì cả :(

NH lớn, làm > 10 tiếng, mà t7 CN còn phải đi học, đi họp thì nghe giống như bài này: http://vnexpress.net/tin-tuc/cong-dong/nhan-vien-ngan-hang-phai-gam-banh-mi-dem-noel-2406789.html ko biết có phải là Vietinbank ko, nhưng Vietinbank mình tưởng làm j có chuyện nạp lãi cho KH?
Em đang nghĩ là MB :D chứ Vietin công việc thì mệt thật nhưng khách thì nhiều lo gì 2 chữ chỉ tiêu @@"
Bạn em làm QHKH Vietin nó bảo như là làm back @@"

Em đang nghĩ là MB :D chứ Vietin công việc thì mệt thật nhưng khách thì nhiều lo gì 2 chữ chỉ tiêu @@"
Bạn em làm QHKH Vietin nó bảo như là làm back @@"
Vietin bây h có KPI rồi, nghe nói cũng phân ra 3 bộ phận rồi. Hồi xưa hình như là làm hết từ đầu đến cuối nên mới giống back chứ nhỉ.

Minh dang can cong tac vien mang tin chap tieu dung ca nhan, ban nao quan tam muon chia se, cong suc thi lien he Minh nha sdt 0972449246 Mrs Yen

Viettin thời gian gần đây mới ko phải làm t7 thôi, chứ thời gian trc làm cả t7, cn lại phải đi họp, vất vả như trâu @@

Đọc đúng tâm trạng ghê, mình cũng là con gái, là dân Tín Dụng luôn, thâm niên same bạn ^^...
Khỏi phải nói, áp lực là cái từ mà nghe mãi thấy thành bạn thân...hà hà..
Được cái, con gái làm mảng này dù có lắm lúc muốn buông bỏ nhưng nội lực có thừa, và vực dậy tinh thần rất nhanh :D
Mỗi ngày bước xuống giường đều hít thở mạnh để chuẩn bị chặt chém với xung quanh, luôn sắm cho bản thân một nụ cười thường trực, và một tinh thần thép !!

Tui và bạn cùng cố gắng @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back