Nên chọn Techcombank hay GPBank, mọi người cho em xin lời khuyên với !

25xuanquang

Verified Banker
Như tiêu đề trên, mng cho em xin lời khuyên với. Hiện tại, em đang băn khoăn không biết nên chọn NH nào :(
Em đều mù tịt về 2 NH này, môi trường làm việc, chế độ lương thưởng, bảo hiểm . Mong mng cho em lời khuyên

Câu hỏi của bạn quá là lạ lùng. Thông tin có đầy trên mạng, chắc bạn chưa gg. Hai bank này khác nhau một trời một vực. Tech thì dù sao vẫn sống, vẫn sẽ tồn tại, còn GP thì thuộc diện chưa biết sẽ sống chết thế nào, bị bán vào tay ai. Nếu bạn muốn ổn để làm việc thì vào tech, còn tìm cơ hội trong rủi ro thì vào GP

Câu hỏi của bạn quá là lạ lùng. Thông tin có đầy trên mạng, chắc bạn chưa gg. Hai bank này khác nhau một trời một vực. Tech thì dù sao vẫn sống, vẫn sẽ tồn tại, còn GP thì thuộc diện chưa biết sẽ sống chết thế nào, bị bán vào tay ai. Nếu bạn muốn ổn để làm việc thì vào tech, còn tìm cơ hội trong rủi ro thì vào GP
Cảm ơn bạn nhé, mình cũng đã gg và đã hiểu qua rồi. Mình thực sự chỉ là sinh viên mới ra trường, mọi thứ trước mắt mịt mù quá.

sv mới ra trường thì vào Tech. Tech đào tạo cực tốt, mỗi tội chỉ tiêu cao, áp lực :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên