Mong muốn giao lưu offline tại miền Nam

Số Dt em là : 0918.02.03.49 nha, em làm tại khu vực Phú Nhuận, có off thì hú nhé anh !
Chúc bà con làm việc hiệu quả !

Chào các bạn. Một tuần mới làm việc vui vẻ và hiệu quả nhé.

Sáng chủ nhật này lúc 9h00 ngày 09.9.2012 (ngày đẹp :) chúng ta họp offline đi heng.
Yahoo của mình là neo_sun85, các bạn add để mình thống nhất địa điểm và lấy số phone liên lạc nhé.

Thân chào

cho tham gia với, ai tham gia cũng được hay chỉ có qhkh nam thôi, mình bên hỗ trợ à, hem biết có hóng hớt được ko he

Chào các bạn,

Chúc một ngày làm việc tốt nhé. Tình hình chỉ mới có một mem là nữ muốn tham gia. Mình có thấy bạn add yahoo rồi. Ở đây mình không phân biệt giới tính :), bình đẳng hết bạn nhé. Nếu bạn ko ngại dương thịnh âm suy thì tham gia cho vui.

Thân chào

Ngày 9/9 off đông đông thì mới vui nha :D Nếu có 4-5 người thì thành 1 buổi mini offline mất roài
Nếu các anh chị em nào muốn có thêm mem đến dự thì để đến tuần sau đi 16/9, rủ thêm các em sinh viên trên UB nữa ;)

Ngày 9/9 off đông đông thì mới vui nha :D Nếu có 4-5 người thì thành 1 buổi mini offline mất roài
Nếu các anh chị em nào muốn có thêm mem đến dự thì để đến tuần sau đi 16/9, rủ thêm các em sinh viên trên UB nữa ;)

Em ham hố dữ vậy, anh nghĩ mini offline cũng không sao, đông quá không khí sẽ loãng đấy. KHi nào mọi người quen nhau, lúc ấy mở rộng thêm thành viên sẽ ổn hơn. Ken add yahoo anh nhé.

Em ham hố dữ vậy, anh nghĩ mini offline cũng không sao, đông quá không khí sẽ loãng đấy. KHi nào mọi người quen nhau, lúc ấy mở rộng thêm thành viên sẽ ổn hơn. Ken add yahoo anh nhé.

vậy thì 1 quán cà phê nho nhỏ là được nhỉ, ngồi tán dóc chơi ^^ ace có địa điểm nào thú vị vừa cafe vừa ngắm SG ko?

Lại có thêm 1 bạn nữ đây,mình đăng ký 1 vé nhe.để mình add nick của Dương

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back