Mong các banker giải đáp thắc mắc giúp về biểu phí.

giacmo2009

Thành viên tích cực
Hiện tại em đang hoàn thiện chuyên đề thực tập. GVHD yêu cầu em bổ sung so sánh biểu phí dịch vụ của đơn vị thực tập với một chi nhánh khác trong cùng hệ thống. Em định nhờ xin một chi nhánh khác cùng tỉnh nhưng không được. Em thực tập ở chi nhánh của 1 tỉnh lẻ thôi ạ, em nhớ là đã từng đọc một biểu phí của chi nhánh trên Hà Nội trong thư viện của trường, thứ 2 em định quay lại tìm. Anh/chị cho em hỏi chút, nếu em so sánh biểu phí ở tỉnh với Hà Nội thì liệu có bị khập khiễng quá không ạ? Tại em cũng không rõ lắm về khoản phí của NH quy định thế nào, chi nhánh em thực tập em thấy có QĐ riêng của chi nhánh về biểu phí, không biết Trụ sở chính/Sở giao dịch có biểu phí cơ sở để cho các chi nhánh dựa vào đó mà định đoạt không nữa. Em quên chưa hỏi chị hướng dẫn đã xin nghỉ thực tập mất rồi nên lại lên đây hỏi các anh chị ;));)) ;))
Cảm ơn anh chị nhiều nhiều :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Help me! Em chỉ xin anh chị tư vấn giúp em xem chính sách phí của các chi nhánh khác nhau, nhất là lại khác tỉnh nữa thì có khác nhau nhiều không chứ em không dám xin biểu phí vì em cũng biết điều đó là không thế. Giúp em với anh chị ơi. Em thực tập ở VietinBank ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên