Mong anh chị giúp đỡ!!!!!!!!!!

Chào anh / chị!
Em chuẩn bị đi làm ở ngân hàng Hdbank. ban đầu nge tên ngân hàng em cũng không được thích lắm vì thực sự giờ e không muốn vào ngân hàng nhưng lại thi đỗ chuyên viên quan hệ khách hàng,Thực sự ngân hàng này em không biết gì về nó.Vì thế em có 1 vài câu hỏi muốn hỏi anh chị ak
1. Môi trường làm việc ở Hdbank như thế nào ak
2. Với người chưa có kinh nghiệm gì về rQHKH thì công việc như thế nào và chỉ tiêu cao không ak, khi vào làm thì khách hàng đã có sẵn hay mình phải tự tìm kiếm,việc tìm kiếm khách hàng như thế nào ak. Nếu mình không đạt chỉ tiêu doanh số thì khoảng bao lâu thì bị đuổi việc?
3. Mức lương ngân hàng này cao không ak, khoảng bao nhiêu đối với QHKHCN và chế độ thưởng thế nào ak
Tạm thời có mấy câu hỏi này em muốn hỏi anh chị, anh / chị nào có nhiều kinh nghiệm và đã từng làm xin góp y kiến cho em với
Em cảm ơn!!!!!!!!

sao bạn thi đỗ HDbank vậy ? bạn học chuyên ngành gì ? mình pvan tạch miết :((

Mình học tài chính, nhưng giờ nhìn ngân hàng thế này mình thực sự không muốn làm ak!

um, bạn cũng CV KHCN hả? Mình cũng bộ phận vậy nhưng làm cho Oceanbank. T2 tuần tới cũng đi làm đây. Bên bạn cs phải học việc k? Bên mình học việc 3 tháng. Haizz

um, bạn cũng CV KHCN hả? Mình cũng bộ phận vậy nhưng làm cho Oceanbank. T2 tuần tới cũng đi làm đây. Bên bạn cs phải học việc k? Bên mình học việc 3 tháng. Haizz
chỗ nào mà chẳng phải thử việc/học việc khoảng 3 tháng :))
Be patient!

- Môi trường thì cũng tùy vào tính cách đồng nghiệp bên đó, vui vẻ dễ tính cởi và mở thì vui, chuyên nghiệp thì chắc nơi nào cũng cần. còn ko cũng đễ bị ảnh hưởng tâm lý, nhất là với các bạn mới vào
- Chỉ tiêu thì khỏi bàn, chắc nơi nào cũng áp lực thôi. Nghĩ đơn giản ngườik hác làm được thì mình cũng phải cố mà làm cho ra. chứ ko là sẽ bị stress vài tháng đầu tiên là bình thường.
- Lương mình nghĩ cũng tùy mỗi người một mức, nhưng đảm bảo nếu bạn làm được chắc thưởng cũng không tệ.
Lời cuối: Nếu ko muốn làm Ngân hàng ngay từ đầu, mình nghĩ bạn sẽ vượt qua nổi vài tháng đầu thử thách đâu. Nghề gì cũng có cái khó, làm tín dụng thì đặc biệt có nhiều cái hay ho và cũng rất thách thức, những rủi ro tiềm ẩn..... và còn nhiều nữa! =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên