Món quà gì ý nghĩa nhất quả đất tặng cô giáo đầu đời của tôi?

Cảm ơn chia sẻ của anh ạ. vợ chồng em làm ăn không phải dư giả nhiều nhưng cũng cố gắng mỗi tháng gửi ông bà ngoại một khoản chi tiêu. Mỗi lần về đều mang bao nhiêu đồ ăn cho 2 cụ tẩm bổ. Em đang tính làm cái gì bất ngờ cho mẹ vào ngày 20/11, nhưng không biết tặng cái gì? Mẹ em chẳng thích quần áo hay này nọ nên em đang băn khoăn tặng gì cho 1 là thiết thực, 2 là ý nghĩa?

Mẹ em là cô giáo dạy nấu ăn, thì chắc hẳn căn bếp là nơi ý nghĩa và là nơi của những người đầu bếp. Vậy nên tặng một bộ chén bát gia đình sẽ láy nghĩa nhất, lại giúp không khí gia đình thêm gần gũi trong mỗi bữa cơm gia đình nữa!

Mẹ em là cô giáo dạy nấu ăn, thì chắc hẳn căn bếp là nơi ý nghĩa và là nơi của những người đầu bếp. Vậy nên tặng một bộ chén bát gia đình sẽ láy nghĩa nhất, lại giúp không khí gia đình thêm gần gũi trong mỗi bữa cơm gia đình nữa!

Sáng kiến này không hề tồi chút nào! Khá thiết thực và ý nghĩa theo đúng ý bạn rồi

Theo em thì tặng cái gì thực tế vẫn tốt hơn, bố mẹ già rồi nếu không phải suy nghĩ gì về tiền bạc thì vận tốt hơn, lỡ sau này già yếu còn có cái mà lo chị ạ. Làm cho bà cái sổ tiết kiệm biết đâu bà lại mừng hơn ấy

Quà gì cũng được em à, miễn là tấm lòng thôi. Tuần trước lúc gởi tiền tiết kiệm tại OCB tình cờ trúng đợt chương trình Quà tặng yêu thương gì đó, được tặng bộ chén bát sứ rất đẹp và sang trọng. Món quà hai trong một tặng mẹ ngày 20/11 luôn. Hi vọng thông tin này hữu ích với em nè

Quà gì cũng được em à, miễn là tấm lòng thôi. Tuần trước lúc gởi tiền tiết kiệm tại OCB tình cờ trúng đợt chương trình Quà tặng yêu thương gì đó, được tặng bộ chén bát sứ rất đẹp và sang trọng. Món quà hai trong một tặng mẹ ngày 20/11 luôn. Hi vọng thông tin này hữu ích với em nè

Nay mấy ngân hàng hay có đủ chiêu để thu hút khách hàng nhỉ? Cái này cũng được nè, quà tặng 2 trong 1 luôn, vừa ý nghĩa vừa thiết thực, vừa tấm lòng dù sao mẹ bạn hiểu bạn là tốt rồi mà

cũng hay đấy chứ. Em cảm ơn anh nhé. Mà chương trình này biết còn không hả anh?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên