Mòn mỏi chờ Ngân hàng Đông Á gọi đi phỏng vấn

Nhận được email thông báo qua sơ tuyển lâu rồi mà chưa thấy gọi đi phỏng vấn, sốt ruột quá!:-?

Mình cũng vậy, đi thi viết ở TP.HCM từ 29/5 đến giờ mà chưa thấy gì hết, không biết nó tuyển thiệt hay tuyển cho vui đây

Không biết tuyển thiệt hay chơi mà thấy cách phỏng vấn lần này khác những lần trước.. Ai cũng kêu lần trước vào phỏng vấn là có người xem cách mình đi đứng, cách ăn mặc.. lần này anh mặc kiểu nào cũng được, đi kiểu gì cũng được...tóm lại là sơ sài...khác xa với những gì bạn mình kể....DAB thiệt là.........

bây giờ lại vẫn tuyển đó, t cũng nạp! Không biết như nào, bạn nào nạp tháng 7 được gọi thì nhớ báo cho các bạn biết nhé!Thanks mọi người

bây giờ lại vẫn tuyển đó, t cũng nạp! Không biết như nào, bạn nào nạp tháng 7 được gọi thì nhớ báo cho các bạn biết nhé!Thanks mọi người
bên này cũng vui lắm, nó bảo 10 ngày có kq phỏng vấn mà 1 tháng sau nó mới gọi lại. Ocean cũng tương tự, thi 1 tháng có kq, phỏng vấn xong cũng chưa thấy ai đc gọi (pv 5 đứa, bạn bè quen bít hết 4 đứa thế mà chẳng thấy thằng nào trúng) vãi!!!

mới nộp đơn nghỉ đông á hôm qua vì.......................lương ko đủ sống.

DAB đang chuyển đổi, đang sắp tăng lương các bạn cứ thi tuyển vào đi, nhiều cơ hội lắm đấy nhưng chắc là mình đợi ko kịp vì xăng lên giá quá, ở nhà ấy vậy khoẻ hơn.

mình nộp hồ sơ ngày 5 tháng 7, 25 tháng 7 đi pV sơ tuyển, mà không biết hồ sơ bản cứng vòng sơ tuyển gồm những gì, ai đi pv rồi chỉ mình với, mình xin cảm ơn và đa tạ =]

mới nộp đơn nghỉ đông á hôm qua vì.......................lương ko đủ sống.

DAB đang chuyển đổi, đang sắp tăng lương các bạn cứ thi tuyển vào đi, nhiều cơ hội lắm đấy nhưng chắc là mình đợi ko kịp vì xăng lên giá quá, ở nhà ấy vậy khoẻ hơn.
ôi. anh nghĩ rồi à :| dzị là hết cơ hội làm chung đông á rồi. cơ mà chắc em cũng tạch cmnr, nữa tháng rồi mà chưa thấy gì :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back