Môi trường làm việc tại VietinBank

Thì trong giờ bận đến mức ko có thời gian làm chuyện ngoài lề đấy :) VCB vẫn 5h30-6h là về thôi. Thi thoảng có việc bận thì mới đến 7-8h nhưng không thường xuyên lắm.

Vietin ở lại trễ toàn chuyện vớ vẩn ngoài lề chứ có phải kinh doanh đâu :(
bạn này nói đúng nè :) làm ngân hàng đổ thừa về trễ do việc chứ có ở ráng thêm cũng có xong. Hồi trc mình làm NH cũ cũng vậy, hết giờ hết việc k về, tự nhiên ngồi đọc báo, nhắn tin, tụ tập ăn rồi tám.... rồi ngồi ngó đợi sếp về mới chịu về, trong khi sếp độc thân hoặc chán buồn gia đình ko chịu về cái nhân viên ngòi lì lay, quan điểm mình hết việc thì đứng lên đi về để còn kiếm vợ kiếm hạnh phúc, ngồi lì đó rồi sao kêu FA với khổ cực :D

bạn này nói đúng nè :) làm ngân hàng đổ thừa về trễ do việc chứ có ở ráng thêm cũng có xong. Hồi trc mình làm NH cũ cũng vậy, hết giờ hết việc k về, tự nhiên ngồi đọc báo, nhắn tin, tụ tập ăn rồi tám.... rồi ngồi ngó đợi sếp về mới chịu về, trong khi sếp độc thân hoặc chán buồn gia đình ko chịu về cái nhân viên ngòi lì lay, quan điểm mình hết việc thì đứng lên đi về để còn kiếm vợ kiếm hạnh phúc, ngồi lì đó rồi sao kêu FA với khổ cực :D
Chuẩn, mình mang có cái xác lên ngân hàng chả mang gì theo, hết giờ hết việc là đứng dậy bước ra tự nhiên, sếp đâu có biết mình ra ngoài có việc hay đi về đâu :D

chỗ mình ai hết việc là cứ đứng dậy về, sếp chả quan tâm lắm trừ khi còn việc mà đã về :)) những lúc ấy chửi vài câu rồi thôi để mai nó vô làm tiếp :))
cơ mà 7 8h đều...

Bữa nay mình rất buốn lại gặp topic này, ấn tượng về VTB trong mình rất tệ dù mình làm dc 1 năm mấy rồi và ngày mai mình chính thức làm việc tại ngân hàng khác!
Mính làm QHKH CN, bạn có tín không mình làm phòng kinh doanh dưới trướng một trưởng phòng mà từ lên trưởng phòng chưa tìm được một KH hàng nào về (nhỏ cũng ko có), hồ sơ d0em về thì từ trăm triệu trở lên mới thèm nhìn tới, suốt ngày ngồi 1 chỗ làm tác nghiệp ví dụ như bc, có bữa mình đi tiếp thị về quên báo cáo ko nói với mình mà lên méc sếp phó nói đi chơi, mà pk bản thân người tp đó kiếm dc khách hàng mình cũng phục đằng này chĩ ngồi làm bc, gắt gòng vs nhân viên, thử hỏi o mấy NH tư khác có vậy ko
Ah bạn có tin ko, mình ko biết ngân hàng khác sao chứ NH VTB từ chuyển đổi mọ hình có thêm phòng HTTD, hai bên PHT và phòng mình nói nhau như...
Vế trể vô đối, sếp chưa về mà bạn về sớm thử đi là thấy cảnh, coi như mất lòng rồi, bạn nhân viên người ta muốn bắt chỗ nào ko dc, bắt xong người ta nói do về sớm ko chịu hoc hỏi, thế rối ai cũng nhìn mat nhau ngồi đồng,
MT VTB chak chổ này chỗ khác nhưng đối vs mình nó là 1 vệt đen khó phai mờ

cham sóc KH thì tệ lắm nhé vs thài độ phục vụ nữa so vs SAcom đi rồi thấy, vẫy mà cứ dương dương tự đắc cho mình là nhất, KH rời đi cả, ah mà quên KH vài tỷ thì mới xi nhê chứ vài chục vài trăm bõ bèn gì vs người ta :D:D:D

cham sóc KH thì tệ lắm nhé vs thài độ phục vụ nữa so vs SAcom đi rồi thấy, vẫy mà cứ dương dương tự đắc cho mình là nhất, KH rời đi cả, ah mà quên KH vài tỷ thì mới xi nhê chứ vài chục vài trăm bõ bèn gì vs người ta :D:D:D
bạn đã đi rồi, hỏi chơi phát chi nhánh nào vậy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back