Môi trường làm việc MB như thế nào ?

Mình chuẩn bị vào làm Tín dụng tại ngân hàng MB chi nhánh Tỉnh các bạn ạ. Quê mình lại ở tỉnh khác, Nghe bảo làm Ngân hàng MB chỉ tiêu cao và áp lực lớn lắm phải không mọi người, mình mới đến nên chưa quen biết nhiều nên làm sao mà tìm được khách hàng để hoàn thành chỉ tiêu đây nhỉ, Không hoàn thành chỉ tiêu thì sẽ như thế nào? Mong các bác làm MB cho ý kiến cái coi ? 8->

Làm việc tại MB vị trí tín dụng áp lực rất cao, đặc biệt là chỉ tiêu 2 tháng đầu thử việc như trên trời. Tuy nhiên hầu như ít ai hoàn thành được chỉ tiêu đó, chỉ quan tronhj bạn thể hiện mình phù hợp với vị trí đó là ok.Môi trường làm vc của MB rất chuyên nghiệp, quy củ nhưng ko phải thân thiện lắm. Chế độ đãi ngộ rất tốt, lương cao, thưởng cũng nhiều

MB hot quá, đợt này cũng thử xem sao, năm ngoái nộp 3 lần đều ko đc gọi, vòng hồ sơ khắt khe thật

Công nhận MB thời gian khắt khe thật, a cùng nhà trọ mình toàn 7 8h tối mời về ngày nào cũng như ngày nào, 2 hôm t7 CN vừa rồi 10h kém 15 mới tan sở. khiếp thật
Việc đi làm đến giờ 7 8g tối về là chuyện bình thường hà, chẳng có gì để ngạc nhiên đâu. Mình làm GDV, năm đầu tiên vào đã ở lại tới 12g tối vào dịp cuối năm, nghe mấy chị kể lại là có nhìu năm phải ngủ lại NH lun mà. Đi làm thì phải có áp lực công việc, làm ko hết thì phải ở lại làm cho xong. Chẳng phải tự nhiên mà MB lại trả lương cho bạn như vậy. Không ai cho không ai cái gì. Chúc bạn nhanh chóng yêu cái cảm giác về trễ mỗi ngày.:D

Mình chuẩn bị vào làm Tín dụng tại ngân hàng MB chi nhánh Tỉnh các bạn ạ. Quê mình lại ở tỉnh khác, Nghe bảo làm Ngân hàng MB chỉ tiêu cao và áp lực lớn lắm phải không mọi người, mình mới đến nên chưa quen biết nhiều nên làm sao mà tìm được khách hàng để hoàn thành chỉ tiêu đây nhỉ, Không hoàn thành chỉ tiêu thì sẽ như thế nào? Mong các bác làm MB cho ý kiến cái coi ? 8->
Đọc bài này để có thêm kinh nghiệm:Làm thế nào để hoàn thành chỉ tiêu cho vay, huy động và dịch vụ khác của Ngân hàng?!
http://ub.com.vn/threads/1162-Lam-t...dich-vu-khac-cua-Ngan-hang.html#axzz1OUou2Ypw

Vao MB ha. Giong nhu la di bo doi vay.
- Sang 7h30 co mat tai co quan, 22h co mat o nha.
- com an 3 bua tai NH
- Luong khoang 7tr, tien xang: 70k/2 ngay, tien dt: 2tr/1thang, chua tinh tien an
Lam lau thi cung quen, noi that lam o MB 1 nam bang 3 nam lam o cac NH khac
Ban nao co nguoi yeu roi thi dung vao MB lam gi nhe, khuyen that luon

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546
Thành viên mới nhất
Kubetlegalcom