Mọi người cho em lời khuyên nên làm Wecome Officer Seabank hay SA Maritime bank

Welcome Officer mà lắm việc thế á? cứ chờ xem bên seabank đưa ra offer thế nào rồi quyết định

uh` đúg rùi bạn ạ , ko đơn giản chỉ là phân loại Kh rồi dẫn vào quầy mà vẫn phải làm 1 số công việc khác nữa , nghe nói còn phải học cả hạch toán để thỉnh thoảng phải làm nữa , rùi có user vào hệ thống để mở tài khoản cho KH nữa . Chị GĐ PGD nói vs tớ thế , ngại quá nên ko hỏi lương :(

uh` đúg rùi bạn ạ , ko đơn giản chỉ là phân loại Kh rồi dẫn vào quầy mà vẫn phải làm 1 số công việc khác nữa , nghe nói còn phải học cả hạch toán để thỉnh thoảng phải làm nữa , rùi có user vào hệ thống để mở tài khoản cho KH nữa . Chị GĐ PGD nói vs tớ thế , ngại quá nên ko hỏi lương :(
ban phong van o chi nhanh Dich Vong hay chi nhanh nao day? O HN ah ban? Co j minh se giai dap giup ban

Bạn ứng tuyển qua mail hay trực tiếp thế? Vị trí này bạn nộp khi nào? Đã thi lâu chưa vậy ? :D

tớ nộp hồ sơ lâu lắm rồi bạn ạ , nộp hồ sơ GDV cơ nhuwg chắc ko đủ tiêu chuẩn :D

hihi, tớ củng nộp đợt tháng 2 vào mail của 1 chị nhân sự nào đó mà k thấy mail rep :| Nên h chẳng být nộp ntn nữa... nên chưa nộp lại lun >.<

e cuxg ko bít chi nhánh nào nữa c ạ . Nhuwg mà c có bít cv của Welcome officer là như nào và lương như nào ko chị

Em pv ở chi nhánh hay hội sở. Chị vừa thôi việc vị trí này xong nên biết rất rõ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk
Back