Mình Nộp hồ sơ qua mail vào Ngân hàng ACB, gửi theo địa chỉ mail:thuyhl.hso@acb.com.vn

Mình Nộp hồ sơ qua mail vào Ngân hàng ACB, gửi theo địa chỉ mail:thuyhl.hso@acb.com.vn nhưng thư ko chuyển đi dc, có ai biết tại ko bảo mình với! thanks cả nhà!

uh, mấy hôm nayko nộp qua mail đc đâu,toàn thấy báo full inbox. nộp trực tuyến cho tiện bạn ạ.

Mình cũng nộp qua địa chỉ mail đó nhưng cách đây nửa tháng rồi bạn à, nên vẫn gửi được bình thường, mình chọn gửi qua mail vì mình không thể gửi trực tuyến được. Giò­ mình đi làm chỗ khác rùi, không thi NH nua.

tớ cũng vấp phải trường hợp này rồi, cái này cần phải kiên trì bạn ạ, hôm tớ gửi thì cứ lúc nào mở máy tính lên tớ lại thử gửi 1 phát, không được thì lần khác mở máy lên lại thử phát nữa,,,,cứ thế, nói chung là kiên trì tí là thành công mà, do full mail thôi

Các bác cho em hỏi nộp hồ sơ qua mail thì mẫu hồ sơ gồm những gì, và lấy mẫu ở đâu? Em đc bên ACB gọi đi pvan, kêu nộp 1 bộ hồ sơ qua mail họ cho mà ko biết là nộp cái gì, chả nhẽ scan hết giấy tờ rồi gửi cho họ ah :(

acb nộp hồ sơ khó khăn thật. thiệt tình muốn thi cử mà khó khăn

Mình cũng định nạp mà nghe các bạn than thế này thì nản quá :(

híc. hạn cuối rồi mà nãy h em không nộp được các anh chị ơi. mất công cả chiều đi scan linh tinh :-s chán acb quá, có cái mail mà cũng để full thế này :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên