Mình đang phân vân giữa techcombank và SCB???!!! xin ý kiến mọi người?!

thuydiem92

Thành viên
Mọi người cho mình hỏi về mức lương GDV techcom và SCB.! đặc biệt là chỉ tiêu huy động của cả 2 ngân hàng có cao quá không mọi người?

Nói về tech thì đừng về phía người ngoài mình thấy đây là môi trường chuyên nghiệp và năng động, còn về nội bộ bên trọng thì mình không rõ.
Còn SCB thì hiện mình đang thử việc tại SCB CN hà Nội. Tuy SCb hok to và hoành tráng như tech nhưng đây cũng là nơi làm vc rất tốt và cũng hok quá áp lực. GDV ở đây làm vc ổn định và hok bị đè nặng doanh số

BẠN Canary4192 đang thử việc ở SCB ah? Cho mình hỏi nhân viên tư vấn bên SCB là làm gì vậy bạn? có chịu chỉ tiêu ko bạn? Mình rất cần thông tin này lắm, cảm ơn bạn nhiều nhé!!

Là phải đi ra ngoài kiếm KH huy động hay ngồi tại quầy tư vấn phát triển KH hiện tại rồi làm thẻ, tạo thông tin...giống nhân viên dịch vụ khách hàng bên ACB vậy bạn? Bạn Canary4192 có biết chỉ tiêu bao nhiêu không?mình vẫn chưa hình dung công việc cụ thể nữa, cảm ơn bạn nhiều.

anh cocghe266 có biết rõ về công việc của nhân viên tư vấn scb hok anh?cho em biết với, em cần thông tin lắm, thanks anh trước nha.

anh cocghe266 có biết rõ về công việc của nhân viên tư vấn scb hok anh?cho em biết với, em cần thông tin lắm, thanks anh trước nha.
bạn trần anh sắp làm nhân viên tư vấn bên scb hả ? Nếu bạn làm CN hà Nội thì sắp tới chúng ta gặp nhau cả ngày đấy ! Cứ yên tâm đi nhé, bạn sẽ có phòng kinh doanh hỗ trợ, đừng lo ! :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên