MDB tuyển nhân sự làm việc tại CN Hà Nội [31/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MDB hạn nộp hồ sơ tận 31/12 mà bây h đã pv rùi à, mình nộp 2 vị trí bên đó từ tháng 11 mà đến giờ vẫn chưa thấy có động tĩnh gì này :(

là SỐ ĐẦU 086 BẠN Ạ. 086291849

---------- Post added 14-12-2011 at 04:38 PM ----------

mình đc gọi chiều hôm qua nè. sáng t5 gặp bạn nha. a ý hẹn mình 8h, bạn mấy h vậy?

---------- Post added 13-12-2011 at 11:59 PM ----------

TỚ ĐC HẸN 10H CƠ, KO BÍT CÓ NHIỀU KO NHỈ, CÓ NG ĐC HẸN CHIỀU THỨ 6 NỮA MÀ :(

là SỐ ĐẦU 086 BẠN Ạ. 086291849

---------- Post added 14-12-2011 at 04:38 PM ----------

mình đc gọi chiều hôm qua nè. sáng t5 gặp bạn nha. a ý hẹn mình 8h, bạn mấy h vậy?

---------- Post added 13-12-2011 at 11:59 PM ----------

TỚ ĐC HẸN 10H CƠ, KO BÍT CÓ NHIỀU KO NHỈ, CÓ NG ĐC HẸN CHIỀU THỨ 6 NỮA MÀ :(

Hình như có bạn đc hẹn sáng mai 9h đấy. Chắc tớ pv sớm nhất rùi. Hic. Mà tớ nộp hs hôm 7/12, k ngờ đc gọi nhanh thế. Buổi chiều là vị trí khác hay sao ý, k fai GDV

---------- Post added 14-12-2011 at 07:31 PM ----------

bạn là nam hay nữ vậy hok bít có phải ưu tiên nữ ở vị trí GDV trước ko nhỉ....

Mình là nữ bạn à. Chắc là vậy. GDV ít khi tuyển nam mà

Mọi người được gọi sớm thế, hết tháng 12 mới hết hạn mà, làm mình ung dung.
t nộp vị trí GDV chỉ yêu cầu trung cấp trở lên:(. sao mình k được gọi nhỉ :((

[/COLOR]
lúc đầu t còn bị mất nửa cái ảnh chả nhìn thấy mặt cơ. sau đấy chọn đúng khung chèn ảnh paste vào thì đc. bạn thử làm xem[/QUOTE]
Bạn ơi, chọn đúng khung chèn ảnh paste ntn mình ko làm đc?

tin sốt dèo đây, vừa đi pv ở 308 xã đàn về, pv k tốt lắm, chắc tạch rồi, mà mình thấy cứ kiểu gì ấy, chưa bao h thấy pv kiểu này, có 2 người thôi. 1 anh nhân sự, 1 anh phó GĐ, hoặc GĐ. Chủ yếu là hỏi về cá nhân thôi, chứ k hỏi về nghiệp vụ gì cả, làm mình một ngày cày cuốc nghiệp vụ, hix..hix. các bạn cố gắng lên nhé,

tin sốt dèo đây, vừa đi pv ở 308 xã đàn về, pv k tốt lắm, chắc tạch rồi, mà mình thấy cứ kiểu gì ấy, chưa bao h thấy pv kiểu này, có 2 người thôi. 1 anh nhân sự, 1 anh phó GĐ, hoặc GĐ. Chủ yếu là hỏi về cá nhân thôi, chứ k hỏi về nghiệp vụ gì cả, làm mình một ngày cày cuốc nghiệp vụ, hix..hix. các bạn cố gắng lên nhé,

Các a ấy hỏi như thế nào hả bạn ? .....chúc bạn may mắn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Bạn pv vị trí j vậy? Sáng nay mình cũng đi, cũng đc hỏi nhìu phết đó, tình huống là chủ yếu, còn hỏi mình 1 câu về chuyên ngành của mình nữa, hic. Đến cuối còn phạm một sai lầm:((

THẾ À, TỚ THÌ PV Ở VỊ TRÍ HỖ TRỢ, CHẮC , CẬU KD RỒI NÊN MỚI HỎI KỸ VẬY CHỨ TỚ CHI LÀ giới thiệu bản thân, giới thiệu cviec e đang làm, thế thôi, chẳng tình huống gì cả. nghiệp vụ cũng k, muốn hỏi nghiệp vụ mà cũng chẳng được hỏi, mà hình như sếp chẳng có gì để hỏi ấy, hay là do sếp chán mình quá, nên chẳng có nhu cầu hỏi nhiều..hu..hu... các bạn muốn hỏi chi tiết thì pm mình nhá, chứ mình thì mình sợ các anh ấy là thành viên của ub thì chết đòn, lại nói xấu cán bộ thì chết.

[/COLOR]
lúc đầu t còn bị mất nửa cái ảnh chả nhìn thấy mặt cơ. sau đấy chọn đúng khung chèn ảnh paste vào thì đc. bạn thử làm xem
Bạn ơi, chọn đúng khung chèn ảnh paste ntn mình ko làm đc?[/QUOTE]

t chỉ nhớ là nhấn sao để nó có đánh dấu cả khung ảnh ý

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760