MB MB tuyển dụng nhiều vị trí tại Bình Dương [24.12.2012]

Email gửi lại là hệ thống đã đầy thư rồi. Không biết mai mấy anh chị có sắp xếp lại không, để mai gửi lại thử.

không biết khi nào nó về mở chi nhánh ở hà tĩnh nhỉ?

Mai gửi lại đi bạn chắc hôm qua mấy anh ấy chưa dọn mail. Nếu mà không được thì tới trực tiếp rồi, bạn nộp vị trí nào thế.

Đầy đủ các vị trí hot cho các bạn lựa chọn ^^. Cuối năm rồi, không còn nhiều cơ hội tốt như thế này:|

Ko gửi mail được, chẳng lẽ phải chạy lên Bình Dương nộp trực tiếp. Hiz

Chia sẽ chút kinh nghiệm. Đối với tuyển dụng đơn lẻ cho từng chi nhánh MB nếu vị trí nhân viên tốt nhất là nộp trực tiếp tại đơn vị đó. Chúc mọi người may mắn.

hj, các bác ơi em hỏi, em là ' nạn nhân " trong vụ acb cắt giảm nhân viên vừa rồi nek, thì trong phần lý do nghỉ việc em có nên ghi thật là do AcB k ký hợp đồng k? hay ghi môi trường k phù hợp nhỉ? thanks các bác trước nha!

hj, các bác ơi em hỏi, em là ' nạn nhân " trong vụ acb cắt giảm nhân viên vừa rồi nek, thì trong phần lý do nghỉ việc em có nên ghi thật là do AcB k ký hợp đồng k? hay ghi môi trường k phù hợp nhỉ? thanks các bác trước nha!
Ghi luôn, ngại gì, không khéo lại hay :-bd

Sau khi gửi lại thì tình hình email của MB cũng full, chắc phải xuống chi nhánh nộp thôi. Xa quá đi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên