MB MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các chi nhánh, PGD mới [08.11 & 15.11.2015]

Tình hình là cái PGD ở địa phương mình đã tổ chức lễ khai trương nhưng chẳng nghe ai nói hay thông báo gì trên web cả mail cũng ko thấy luôn

ừ ha, nếu zị 1 là mí bạn PGD An Giang phải nhận dc kết quả rùi, 2 là có đăng thông báo KQ này chớ. Kỳ ta. bình thường mình cũng ít khi thấy họ đăng thông báo lắm. nhưng mí bạn hỏi HO thì kiu zị, mập mờ quá. họ hok hỉu mình thi vô thì sốt ruột chết đi dc ak.

ừ ha, nếu zị 1 là mí bạn PGD An Giang phải nhận dc kết quả rùi, 2 là có đăng thông báo KQ này chớ. Kỳ ta. bình thường mình cũng ít khi thấy họ đăng thông báo lắm. nhưng mí bạn hỏi HO thì kiu zị, mập mờ quá. họ hok hỉu mình thi vô thì sốt ruột chết đi dc ak.
nếu ko thông báo thì bit ai đậu ai rớt. Theo đúng lý thì đậu rớt j cũng nhận đc thông báo phản hồi hết á. Lúc PGD mới mở hoạt động từ ngày 16.12 thì thấy trong PGD chỉ có bảo vệ và 1,2 người bên trong khá vắng nhân sự, mà này trên HO nói cuối tháng mới có KQ giờ cuối tháng lại khai trương là sao nhỉ?

nếu ko thông báo thì bit ai đậu ai rớt. Theo đúng lý thì đậu rớt j cũng nhận đc thông báo phản hồi hết á. Lúc PGD mới mở hoạt động từ ngày 16.12 thì thấy trong PGD chỉ có bảo vệ và 1,2 người bên trong khá vắng nhân sự, mà này trên HO nói cuối tháng mới có KQ giờ cuối tháng lại khai trương là sao nhỉ?
bt một nơi tuyển thêm chi nhánh thì có 1 vài nhân sự ở chi nhánh xuống rùi ak, mình nghĩ vậy, nên có khi nhân sự mới thì bổ sung sau thì sao? cố lên , hy vọng vậy, còn mí hôm nữa, hok lẽ chờ cả tháng rùi h hok chờ nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên