MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Có bạn nào biết khu vực hà nội khi nào có kết quả ko ạ? Mình cám ơn rất nhiều ạ!

Tớ pv chi nhánh Quảng Nam các bác ơi. Vào hẳn 3 bạn 1 lần pv chung luôn và điều đặc biệt là pv trực tiếp + trực tuyến luôn đấy ạ.
Giám đốc chi nhánh trực tiếp hỏi và thôn qua cầu truyền hình có 1 chị ngoài Hà Nội pv nữa.
Nói chung là thân thiện. Nhưng chọi như thế này hơi đau tim.
3 người lấy 1, không biết ai may mắn chớ mình thấy nhóm mình ai cũng trả lời ngang ngửa nhau hết.
À GĐ chi nhánh mình bảo tuần sau có kết quả đó mọi người nha.

Hôm ý mình đi pv a Giám đốc chi nhánh cứ bảo nếu sắp tới a mời e pv GDV e có tham dự ko mà ko ngờ hôm nay trên hội sở hẹn mai đi pv GDV các ấy ạ . Bất ngờ nhỉ :( Run quá. chiều muộn mới báo, chiều mai pv rồi chẳng chuẩn bị kịp ấy

có bạn nào ở hà nội có kết quả chưa ?.Thấy bảo là 10 ngày sau có mà chưa thấy gì .Lo quá :(

Theo dự kiến ban đầu của khối tổ chức nhân sự thì các bạn trúng tuyển sẽ đc tiếp nhận vào ngày 26/1 nhưng để đảm bảo chương trình đào tạo tân tuyển k bị gián đoạn (nghỉ tết âm lịch) nên lịch tiếp nhận RM tập sự lùi xuống ngày 16/2 nên có thể việc thông báo kết quả phỏng vấn cũng lùi lại một chút các bạn cứ yên tâm nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên