MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Chị ơi, em được hẹn phỏng vấn rồi ạ, thứ 4 ngày 13/01/2016 lúc 9h30 ạ. Nhưng mà chị ơi, vào giờ đó thì em có tý công việc nên có thể xin được phỏng vấn sớm hơn vào lúc 8h30 được không ạ, Mà đông thế này thì chắc là phỏng vấn nhóm phải không chị ???
Phỏng vấn cá nhân nhé. Có rất nhiều hội đồng phỏng vấn ngồi nhiều bàn, nên một lúc có thể pv được nhiều bạn.
Chị nghĩ là có thể linh động được. Em viết mail/phone xin thử đi nhé.

Phỏng vấn cá nhân nhé. Có rất nhiều hội đồng phỏng vấn ngồi nhiều bàn, nên một lúc có thể pv được nhiều bạn.
Em cảm ơn chị nhiều ạ, đợt này nếu may mắn được nhận vào tập sự thì cũng nhờ công sức chị tư vấn ạ :)

Chào chị
Hôm trước gửi CV e quên chưa sửa là ứng tuyển vị trí SME mà vẫn để là KHCN.hôm đi pvan có xin anh/chị Pvan chuyển vị trí được ko ạ?
Thanks chị

có chế nào biết chi nhánh HNO lấy chỉ tiêu bao nhiêu ko a?
xem danh sách pv cả nghìn người cả SME và CN mà hoang mang :(

tập sự là như thế nào nhỉ. Vẫn thi test và PV ah
Kiểu học việc đó bạn, test 3 tháng, lương khoảng 6 tr nếu có kết quả, nhưng bạn cân nhắc kỹ trước khi vào MB nhé, vì MB đang trong giai đoạn cải tổ.
Chúc bạn đưa ra những quyết định thành công!

Kiểu học việc đó bạn, test 3 tháng, lương khoảng 6 tr nếu có kết quả, nhưng bạn cân nhắc kỹ trước khi vào MB nhé, vì MB đang trong giai đoạn cải tổ.
Chúc bạn đưa ra những quyết định thành công!
cho e hỏi là cải tổ thì có vấn đề j` ạ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,636
Thành viên mới nhất
xasthurmerch
Back
Bên trên