MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Tập sự thì năm ngoái là không thi nhé, chỉ có vòng hồ sơ và vòng phỏng vấn là hết.

Chính thức thì mới có thi. Chia sẻ luôn là đề thi của MB là trắc nghiệm trên máy tính, IQ và nghiệp vụ, tuy nhiên không có câu nào tính toán nghiệp vụ đâu.
So với Big4 thì đề MB dễ thở hơn rất nhiều. ;)
chị moonsunnie ơi, vô làm thì lương thế nào ạ?

Tớ có đi pv đợt trc mà out. Hỏi cũng đại loại mấy câu như st của ub. Có một ng ở đầu cầu hà nội giám sát. Cơ mà ngồi đc lúc biến đâu mất tăm.
haizzz buồn vô tận.

chị moonsunnie ơi, vô làm thì lương thế nào ạ?
Lương tập sự thì khá thấp em ah, em có thể đọc ở những quote trước.
Basic tập sự là 2tr, tuy nhiên nếu trong tháng em có giải ngân thì sẽ được tính bonus thêm vào lương.
Sau khi tập sự thì vào học việc, nhìn chung thì lương khá cao so với các bank khác, bù lại áp lực sales rất lớn.

Lương tập sự thì khá thấp em ah, em có thể đọc ở những quote trước.
Basic tập sự là 2tr, tuy nhiên nếu trong tháng em có giải ngân thì sẽ được tính bonus thêm vào lương.
Sau khi tập sự thì vào học việc, nhìn chung thì lương khá cao so với các bank khác, bù lại áp lực sales rất lớn.
Nghe c nói mà sợ quá :(

Em được gọi đi PV vòng cuối trên trụ sở chính, tin nhắn bảo mang 03 bản hồ sơ ứng viên theo mẫu thì chỉ là mỗi tờ thông tin ứng viên ạ, ảnh thật hay đen trắng????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên