MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Mọi người cho em hỏi là vị trí này có giống vị trí chuyên viên tư vấn sàn không à, vì em thấy trước đây MB có tuyển vị trí tư vấn sàn và yêu cầu mã hồ sơ cũng là SME như QH KHDN. Nhân tiện cho em hỏi thêm là vị trí này có phải là chỉ ngồi ở CN/PGD để tư vấn cho khách hàng đến trực tiếp CN/PGD mà không cần ra ngoài tìm kiếm khách hàng không ạ ? Em cảm ơn trước ạ

Mọi người cho em hỏi là vị trí này có giống vị trí chuyên viên tư vấn sàn không à, vì em thấy trước đây MB có tuyển vị trí tư vấn sàn và yêu cầu mã hồ sơ cũng là SME như QH KHDN. Nhân tiện cho em hỏi thêm là vị trí này có phải là chỉ ngồi ở CN/PGD để tư vấn cho khách hàng đến trực tiếp CN/PGD mà không cần ra ngoài tìm kiếm khách hàng không ạ ? Em cảm ơn trước ạ
Ko hề giống cv tư vấn sàn đâu bạn :)
Vị trí RM tập sự dù là cá nhân hay doanh nghiệp thì đều phải ra ngoài tìm kiếm khách hàng hết nhé. Chuyện chỉ ngồi ở CN/PGD là không có đâu. RM phải đi ra ngoài rất nhiều, đi gặp khách hàng, các sự kiện bán hàng, kiểm tra công trình. Mình ko biết ở các bank khác thế nào chứ MB thì xác định là phải đi lại khá nhiều đấy :cool:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên