MB MB tuyển dụng CV Khối thẩm định tại Hội sở và khu vực phía Nam [09.02.2013]

hôm qua mình đã nhận đc mail với đt báo lịch thi rồi nhé.chắc mai sẽ thông báo cho các bạn thôi

nộp hồ sơ bạn có attach file scan bằng TN và Bảng điểm không, tại mình thấy trong phần hướng dẫn gửi hồ sơ có cái này
0310428c1c3b45c54ff21d33188e65d3_53105326.newpicture.bmp
[/url][/IMG]

tốt nhất là nên có bạn ạ. Mình cẩn thận thì vẫn hơn. :D. Chúc bạn may mắn

Mọi người ứng tuyển vị trí này đã nhận được mail thông báo lịch thi chưa ạ? Sao mình vẫn chưa thấy gì nhỉ? Chắc bị loại lun từ vòng hồ sơ rồi. hớ hớ :-s

Mọi người ứng tuyển vị trí này đã nhận được mail thông báo lịch thi chưa ạ? Sao mình vẫn chưa thấy gì nhỉ? Chắc bị loại lun từ vòng hồ sơ rồi. hớ hớ :-s
Mình cũng chưa thấy có phản hồi gì cả. Mình nghĩ nếu có lịch thi thì chắc MB sẽ thông báo trên Web thôi.
Bác nào có thông tin gì thì ới lên cho cả nhà biết nhé! :-bd

Mình nghe nói đối với thí sinh ứng tuyển đã có kinh nghiệm thì ko phải thi viết, nhưng vị trí này yêu cầu phải có kinh nghiệm, vậy ko biết có tổ chức thi viết ko nhỉ

mb đã vào làm đc 1 tuần rùi mà vẫn chưa thấy thông báo thi tuyển là sao??? cho mình hỏi các bạn nộp thẩm định ở hội sở phía bắc đãcó ai đc gọi đi test chưa vậy???lo lắng quá:(>"<

Mong là sau rằm MB thông báo 1 tiếng cho anh chị em đỡ thấp thỏm. Bác nào được gọi đi thi thì báo cho mọi ng 1 tiếng với, plzzz.

Mình gửi ngày mùng 3 Tết HCM. Vẫn chưa nhận được tin tức gì...

Ủa! cách đây vài ngày mình dc gọi rồi mà. Hỏi trong khu vực miền nam em chọn tỉnh nào để chị ghi vào hồ sơ. Mình nói Đồng Nai. ^^. Mình có hỏi lịch thì chị nói vài ngày nữa :p

Ủa! cách đây vài ngày mình dc gọi rồi mà. Hỏi trong khu vực miền nam em chọn tỉnh nào để chị ghi vào hồ sơ. Mình nói Đồng Nai. ^^. Mình có hỏi lịch thì chị nói vài ngày nữa :p

Bạn ơi, họ có nói là đợt tuyển dụng thẩm định tập trung này ko? Vì đây là tuyển thẩm định phê duyệt tấp trung ngồi ở Hội sở Hà Nội và văn phòng phía Nam. Còn tỉnh vẫn còn phòng quản lý tín dụng đã giải tán đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên