Các bạn Hòa Bình đang sướng quá chả thấy tăm hơi nữa rồi.

Báo trúng tuyển thôi mọi người ạ, ko có danh sách. Cũng chưa có thông tin gì thêm

hic hic, mình cũng HB và chưa thấy thông báo gì, khả năng cao đã tạch, chúc các bạn đỗ thành công trong công việc nhé

@tuyettrinh2104 có anh tên Tùng gọi điện bảo là trúng tuyển sau đó anh ấy gửi mail cho chị về chế độ lương thưởng ngân hàng cũng như những giấy tờ cần thiết .
C xác nhận lại email cho người ta là có làm việc ko và xác nhận xem ăn ở tự lo hay ngân hàng bố trí em ah

@tuyettrinh2104 có anh tên Tùng gọi điện bảo là trúng tuyển sau đó anh ấy gửi mail cho chị về chế độ lương thưởng ngân hàng cũng như những giấy tờ cần thiết .
C xác nhận lại email cho người ta là có làm việc ko và xác nhận xem ăn ở tự lo hay ngân hàng bố trí em ah
Bạn có thể chia sẻ thông tin bjo thì đi học bồi dưỡng và đi làm ko ạ. Thanks bạn! (CN HB)

sao ngân hàng lại bố trí chỗ ở thế ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back