MB MB tuyển dụng các vị trí Chuyên viên tại Khối tổ chức nhân sự Hội sở (Hà Nội) [15.04.2013]

Tưởng cái này đi vào dĩ vãng rồi chứ, vậy mà vẫn còn người quan tâm à? k thấy thông tin gì cả

bạn quan tâm gọi điện trực tiếp cho MB để hỏi thông tin, các nhà tuyển dụng đánh giá rất cao các ứng viên chủ động đấy

bạn quan tâm gọi điện trực tiếp cho MB để hỏi thông tin, các nhà tuyển dụng đánh giá rất cao các ứng viên chủ động đấy
Hehe, tớ vừa gọi rồi, mấy hôm trước gọi suốt nhưng toàn busy. lần này thì thành công rồi. Nhưng mà các bác MB bảo có thể cuối tuần này hoặc sang tuần sau là có kq. Tớ dự là tuần sau mới có cơ, vì hôm nay đã là thứ 5 roài, hehe. Hi vọng mình sẽ là người may mắn. Fighting!!!!!!

Hehe, tớ vừa gọi rồi, mấy hôm trước gọi suốt nhưng toàn busy. lần này thì thành công rồi. Nhưng mà các bác MB bảo có thể cuối tuần này hoặc sang tuần sau là có kq. Tớ dự là tuần sau mới có cơ, vì hôm nay đã là thứ 5 roài, hehe. Hi vọng mình sẽ là người may mắn. Fighting!!!!!!

Hết thêm 1 tuần nữa rồi, k biết là thế nào nhỉ? thấy lập hẳn Topic hỏi về kết quả pv MB. Thôi, bỏ qua tìm cơ hội khác :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên