chúc mừng bạn đã đậu GDV tại MB, t thấy tại MB vị trí GDV là "đỡ áp lực" nhất rồi đó bạn, lương thưởng cũng k thua kém đâu. :D con gái là việc tại MB nên làm ở vị trí back office mới cân bằng được CS và công việc bạn ạ.
tớ luôn được nhắc nhở 1 câu: MB bảo vệ nhân viên tuyệt đối :) sau này vô làm bạn sẽ hiểu. nhất là vị trí TD.
Bảo vệ nhân viên tuyệt đối là sao hả a ^^. Công việc có phải hay về muộn hay có chỉ tiêu huy động nhiều không ạ. :D. Em cũng rất kỳ vọng ở môi trường MB năng động và chuyên nghiệp a ạ :))))

Em cảm ơn mọi người ạ! Thực sự em cũng thích vị trí Giao dịch viên và thích môi trường ở MB nên đỗ được em cũng mừng lắm. Công việc hiện tại của em là QHKHDN ở SHB cũng tốt nhưng đúng là có lẽ không phù hợp với con gái như em. Chi nhánh MB BN đợt này em thấy bảo lấy 1 Giao dịch viên chính thức và 1 điều phối viên nhưng vẫn chưa quyết định được điều phối viên ^^. Mọi người cố đợi nhé, e nghĩ sẽ có sớm kết quả thôi ạ. Chúc mọi người may mắn :D.

Hôm bạn pv là bao nhiêu người mà chỉ lấy có tầm người đó vậy?

Mình vừa gọi điện thoại cho HO, HO nối máy về bộ phận nhân sự Hải Phòng. Chị nhân sự Hải Phòng bảo đang trình CEO. Mình hỏi tiếp thế trượt có đc gửi thông báo không? chị ấy bảo là có. Thôi thế cũng đc chứ phải chờ đợi hồi hộp đến nghẹt thở.
Cũng theo bạn mình thi ở chi nhánh Hưng yên cho hay. Hưng yên đã có kết quả rồi đấy

Mình vừa gọi điện thoại cho HO, HO nối máy về bộ phận nhân sự Hải Phòng. Chị nhân sự Hải Phòng bảo đang trình CEO. Mình hỏi tiếp thế trượt có đc gửi thông báo không? chị ấy bảo là có. Thôi thế cũng đc chứ phải chờ đợi hồi hộp đến nghẹt thở.
Cũng theo bạn mình thi ở chi nhánh Hưng yên cho hay. Hưng yên đã có kết quả rồi đấy
Chi nhánh Hưng Yên hôm ấy phỏng vấn trước chi nhánh BN. Lúc mình pv xong nhân sự có gọi mình lại hỏi em có về cn Hưng Yên làm việc không thì về làm luôn nhưng mình từ chối vì bảo xa ^^. Chắc các cn cũng dần có kqua hết rùi. Chúc mừng mn nha ^^

Chi nhánh mình thứ 2 tuần sau, tức 18 mới phải tiếp nhận, đúng vào mùng 1 âm, MB chi nhánh mình biết chọn ngày phết, chứ 16 đến nhận là 28 k đẹp, hê hê

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,734
Thành viên mới nhất
archspiremerch
Back
Bên trên