Khcn, Chốt sau 2tháng, chỉ tiêu là 2tỷ, tổng dư nợ và nguồn.
Lương 2th đầu, kn dưới 1 năm tại bank khác là 6,5tr. Hơn 1năm là 7,5
Lương 6th tiếp, dưới 1 năm khoãng 8tr, max 8,3tr. Trên 1năm tự nhiên quên
Lương hđ 1 năm, 9,5tr chung cho tất cả.
Sang năm thứ 3 mới có lương kinh nghiệm
Lương trên chưa tính luơng kdoanh, lương kd thêm khoảng 1-3tr
Hiện tại, chi nhánh mình k có lương kd
Lương tính theo kpi nữa, đại khái vậy, hơi phức tạp theo kpi, ai làm lương mới rõ.
Bắt đầu làm từ 8h-12h, 1 rưỡi đến.....bao giờ k biết
Hehe, GDV tớ k có thông tin j
Trên là thông tin từ hải phòng
8tr, 8tr3 đã đã nghen chưa tính các khoản khác. Hấp dẫn ah`. hy vong luong thuong cao hơn lương cứng.

Khcn, Chốt sau 2tháng, chỉ tiêu là 2tỷ, tổng dư nợ và nguồn.
Lương 2th đầu, kn dưới 1 năm tại bank khác là 6,5tr. Hơn 1năm là 7,5
Lương 6th tiếp, dưới 1 năm khoãng 8tr, max 8,3tr. Trên 1năm tự nhiên quên
Lương hđ 1 năm, 9,5tr chung cho tất cả.
Sang năm thứ 3 mới có lương kinh nghiệm
Lương trên chưa tính luơng kdoanh, lương kd thêm khoảng 1-3tr
Hiện tại, chi nhánh mình k có lương kd
Lương tính theo kpi nữa, đại khái vậy, hơi phức tạp theo kpi, ai làm lương mới rõ.
Bắt đầu làm từ 8h-12h, 1 rưỡi đến.....bao giờ k biết
Hehe, GDV tớ k có thông tin j
Trên là thông tin từ hải phòng
Bạn bồ công anh ơi. Lương này đã bao gồm thuế hay lương thực lãnh vậy. Cảm ơn nhiều nhé.

Bạn bồ công anh ơi. Lương này đã bao gồm thuế hay lương thực lãnh vậy. Cảm ơn nhiều nhé.
hjhj, t lại k để ý bạn ạ, chỉ nhớ là lương theo bậc 4 mức 1 là hơn 5tr, sau đó cộng tiền ăn ca la 770k, tổng là 6480k.
Bảo hiểm thì nhân viên đóng 10%, hơn 20% la mb đóng. Và mb đóng thuế thu nhập cho nhân viên. T nghĩ đây là lương thực lãnh

hjhj, t lại k để ý bạn ạ, chỉ nhớ là lương theo bậc 4 mức 1 là hơn 5tr, sau đó cộng tiền ăn ca la 770k, tổng là 6480k.
Bảo hiểm thì nhân viên đóng 10%, hơn 20% la mb đóng. Và mb đóng thuế thu nhập cho nhân viên. T nghĩ đây là lương thực lãnh
Ok. Cảm ơn Bồ Công Anh nhé.Tên dễ thương ghê. Đang làm ở đâu rồi bạn ?

Các bạn cho mình hỏi. Danh sách các bệnh viện MB chấp nhận khám sức khỏe ấy. MB có gửi cho mình k nhỉ. T có giấy của Viện E do trường liên kết khám rồi. Không biết được k.

Các bạn cho mình hỏi. Danh sách các bệnh viện MB chấp nhận khám sức khỏe ấy. MB có gửi cho mình k nhỉ. T có giấy của Viện E do trường liên kết khám rồi. Không biết được k.
c ơi hình như kết quả khám của viện E liên kết vs trường không đầy đủ các mục thì phải. Các mục ở đây k phải là danh mục bệnh viện mà là danh mục nội dung khám.
Vẫn phải khám lại thôi.
Vấn đề là mình phải đến bv đa khoa để khám ah? Khám chỗ khác có được không nhỉ? Bạn nào biết chỉ mình với:rolleyes:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,796
Thành viên mới nhất
Angelmaker Merc
Back
Bên trên