Hôm nay mình được gọi lên để nói về việc học việc tại MB,ngayfmai thì bắt đầu.
Còn đâu vẫn dc test tiếp.
Ủa vậy bạn được nhận là tập sự rồi. Lúc mình pv cũng có nghe anh ấy bảo nếu là tập sự sẽ được gọi đi làm ngay, ngày 26 bắt đầu thì phải.
Chế độ tập sự thế nào hả bạn? Lương ổn ko?

Hôm nay mình được gọi lên để nói về việc học việc tại MB,ngayfmai thì bắt đầu.
Còn đâu vẫn dc test tiếp.
Lương lậu thế nào hả bạn, tập sự và chính thức quyền lợi chênh nhau nhiều lắm đấy, bạn mình làm tập sự được có 2 tr/tháng, làm được gần 3 tháng thì bỏ.

Ủa vậy bạn được nhận là tập sự rồi. Lúc mình pv cũng có nghe anh ấy bảo nếu là tập sự sẽ được gọi đi làm ngay, ngày 26 bắt đầu thì phải.
Chế độ tập sự thế nào hả bạn? Lương ổn ko?
Lương lậu thế nào hả bạn, tập sự và chính thức quyền lợi chênh nhau nhiều lắm đấy, bạn mình làm tập sự được có 2 tr/tháng, làm được gần 3 tháng thì bỏ.
Tập sự thì mình chi nghe bạn bè bảo dc khoảng 3tr, chỉ tiêu bằng 1/3 chính thức:)
Còn cái này là học việc nên mình nghĩ cũng chưa phải là tập sự nữa ~~

Chỉnh sửa lần cuối:
b pv dc k? HĐPV hỏi b nhìu k z? với lai ngta có nói là khi nào có kq k b? t pv xong thì a trong HĐPV nói là khoảng 1 tuần sẽ có kq,mà sao thấy mấy b pv CN khác cm ở trên bảo là đã nhận dc dt r,??? sao thấy hoang man qá
Mình phỏng vấn ngay nhóm đầu tiên luôn. Mấy anh chị chỉ hỏi khoảng 2,3 câu chung cho 3 người cùng trả lời. Sau đó thì hỏi riêng từng người. Cuối cùng thì hẹn là sẽ thông báo kết quả qua tin nhắn trong 1,2 tuần. Đến giờ thì mình vẫn chưa nhận được thông báo gì.

k được đâu bạn, chỉ khi nào ngân hàng đề nghị chuyển sang thui chứ mình k có quyền quyết định đâu :)
thanks bạn :)
mình chỉ muốn đậu tập sự mà tập sự KHCN :)
sinh viên chưa ra trường, còn phải học hỏi nhiều, bản thân cảm thấy chưa đủ khả năng làm SME và càng chưa đủ khả năng làm nhân viên chính thức, hi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên