Mọi người cho mình hỏi trong nhóm của mình có nhiều bạn ở khu vực Hà Nội mà được đi test hôm 30/3 ở Học viện Ngân hàng được gọi đi phỏng vấn không? Mình từ hôm đi test về chẳng có động tĩnh gì nên Cảm thấy bất an quá. Ai được đi pv cho vị trí khách hàng cá nhân hay doanh nghiệp thì điểm danh nhé

Mọi người cho mình hỏi trong nhóm của mình có nhiều bạn ở khu vực Hà Nội mà được đi test hôm 30/3 ở Học viện Ngân hàng được gọi đi phỏng vấn không? Mình từ hôm đi test về chẳng có động tĩnh gì nên Cảm thấy bất an quá. Ai được đi pv cho vị trí khách hàng cá nhân hay doanh nghiệp thì điểm danh nhé

Mình cũng vậy này. Hình như chưa có ai được gọi ngoại trừ 2 bạn CN ĐBP hôm nay được đi gặp GĐ ấy :-s

Mình cũng chả thấy gì từ hôm test, theo mình không phải đi pv nữa đâu, ít nhất 1 trong 2 bạn ý lúc pv sơ tuyển k phải CN ĐBP nên h gọi lên gặp mặt với để GĐ duyệt lại thì phải, còn nếu ai đc phân về chi nhánh đúng với bàn pv sơ tuyển thì chắc k có pv nữa đâu vì lúc đó là sếp chi nhánh đó pv rồi

Mình cũng chả thấy gì từ hôm test, theo mình không phải đi pv nữa đâu, ít nhất 1 trong 2 bạn ý lúc pv sơ tuyển k phải CN ĐBP nên h gọi lên gặp mặt với để GĐ duyệt lại thì phải, còn nếu ai đc phân về chi nhánh đúng với bàn pv sơ tuyển thì chắc k có pv nữa đâu vì lúc đó là sếp chi nhánh đó pv rồi
Mình nghĩ giống bạn, giờ chờ kquả cuối cùng thôi.

Ec, 2 bạn đó chỉ trong đây thôi chứ đâu phải ai cũng tham gia ub đâu, 1 top ứng viên pv sơ tuyển chưa gặp GĐ nên nay lên gặp. Vậy sẽ đúng hơn. Hj

Tình hình MB chuẩn bị nâng vốn điều lệ từ 11.750 lên 16.000 tỷ

Tình hình MB chuẩn bị nâng vốn điều lệ từ 11.750 lên 16.000 tỷ
nâng vốn thì tuyển dụng thêm càng nhiều vì đc mở thêm chi nhánh. nhưng áp lực ngắn hạn với nhân viên càng tăng vì phải đảm bảo tăng trưởng lợi nhuận và EPS

Chỉnh sửa lần cuối:
T quen 2 bạn chi nhánh điện biên phủ được gọi chiều nay lên gặp GĐ rồi, thế chắc hôm nay cũng khó mà có kết quả trên web, các chi nhánh khác thì chưa thây động tĩnh gì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên