Mn ơi mình cứ thắc mắc 1 điều là 4/4 có kết quả trúng tuyển của các chi nhánh, nhưng sao ko có chi nhánh Thanh Hoá và Hà Nam nhỉ? Hay MB hội sở để đăng trúng tuyển đợt 2 nhỉ?
M cũng k rõ, nhưng hôm trước có bạn ở MB Hà Nam sau khi pv sơ tuyển và thi test thì đã phỏng vấn ở hội sở rùi. Còn đa phần mọi ng ở đây đều trong tình trạng pv rùi test xong và chưa có thông báo gì cả nên lên đây hóng tin.

Hic, Mình pv sơ tuyển hôm 23/3, mình tưởng chỉ pv sơ tuyển thôi chứ, lại cả thi Test nữa cơ à, pv xong thì a pv mình bảo là sau 10-15 ngày có kết quả trên web MB mà hóng từ hôm đó tới h vẫn chưa thấy có kết quả của CN Thanh Hoá,

Mình có phỏng vấn sơ tuyển, có thi test, và hum thứ 4 vừa rồi phỏng vấn vòng 3, phỏng vấn qua webcam, hội sở phỏng vấn.

Hic, Mình pv sơ tuyển hôm 23/3, mình tưởng chỉ pv sơ tuyển thôi chứ, lại cả thi Test nữa cơ à, pv xong thì a pv mình bảo là sau 10-15 ngày có kết quả trên web MB mà hóng từ hôm đó tới h vẫn chưa thấy có kết quả của CN Thanh Hoá,

Bạn không thử gọi lên phòng nhân sự hỏi xem sao? Chứ nếu pv từ bữa đến giờ RM tập sự đã có kq rồi ấy chứ! Cứ chờ thế này thì biết làm sao?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên