MB - Ngân hàng Quân đội Tuyển dụng Thực tập [22/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nhưng mà mình có mồi cái giấy gt, scan cái giấy gt không ghi gì đc không, chứ ghi vào oy thì mai sao nộp cho dn mình viết đề tài đc, thế thì phải làm tnao đây, ái bít chỉ với

---------- Post added 16-12-2011 at 10:32 PM ----------

hihi,cái này dễ giải quyết mà,b đi scan lấy cái giấy k ghi gì,in ra 1 bản màu, ghi vào, rồi scan bản đã ghi thông tin gửi cho mb,thế là xong

mọi người ơi, cho tớ hỏi, nếu tớ đăng ký vào hội sở thì nộp vào mail nào vậy??? ở đây chỉ cho mỗi mail của các chi nhánh, nên chả biết thế nào cả. :(( thank mọi người nhiều nhiều

Đã ai ở Học Viện Ngân hàng xin được xác nhận dạng này chưa vậy, hay vẫn phải xin giấy chứng nhận sinh viên (bắt điền địa chỉ thì chỉ nộp được ở một chỗ)?

Ko hiểu lắm, mọi ng chỉ giúp với. Họ yêu cầu viết ko dấu à ? VÀ gửi qua email thì sao có chữ ký và con dấu của trường được ? Bản photo CMND phải scan lên rồi gửi vào mail họ à ???

Ko hiểu lắm, mọi ng chỉ giúp với. Họ yêu cầu viết ko dấu à ? VÀ gửi qua email thì sao có chữ ký và con dấu của trường được ? Bản photo CMND phải scan lên rồi gửi vào mail họ à ???

Bạn scan giấy giới thiệu thực tập của trường được ,kèm theo bản scan photo CMND nữa.Mà bạn học kinh tế quốc dân ah

scan CMND từ bản chính đc ko? Chẳng nhẽ phải phôt rồi đem cái bản foto đó đi scan à :|
Mình còn thắc mắc nữa: Bộ hs nộp onl chỉ có form của MB, giấy giới thiệu, CMND. Vậy MB tính loại hồ sơ theo tiêu chí nào ... Trong khi trong form cũng ko có mục Điểm trung bình? Hay đợt tuyển này chỉ là hợp thức hóa cho COCC ...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất