MB MB Móng Cái tuyển dụng nhiều vị trí [07.01.2013]

Lần trước mình cũng ứng tuyển vào MB Móng Cái, Nhưng đến ngày thi thì lại có việc đột xuất nên ko thi đc, cứ tiếc mãi. Lần này quyết tâm.
Nhưng mà mình ở tít trên HN, xuống đó hơi xa. Các bạn cho mình hỏi mấy câu nhé:
- Tỉnh khác có được dự tuyển ko hay phải có hộ khẩu QN mới đc vậy?
- Mìnnh nghe có bạn bảo là họ tuyển trước rồi, thông tin này có chính xác ko?
Mình hỏi vậy để còn biết, đỡ lặn lội mất công. Cảm ơn các bạn nhiều.

Thông tin chính thức và tin cậy thì bạn cứ hỏi MB hoặc chủ thớt.

Theo mình thì chả có lý do gì mà người tỉnh ngoài không được làm ở tỉnh khác :).Có chăng là sự hiểu biết về văn hóa, thị trường nơi làm việc nhưng việc bạn nghi ngờ là điều dễ hiểu và điều đó cho thấy bạn rất tỉnh táo đó :D

Theo thông tin mình biết thì MB đã tuyển từ trước,nhưng đó có thể là vị trí khác.

Việc mở 1 phòng giao địch, chi nhánh ngân hàng mới đòi hỏi 1 số điều kiện nhất định. Trong tình hình hiện nay thì mình thấy có thể hơi khó khăn nhưng MB đã làm được.

Theo mình thì bạn hoàn toàn có thể tin tưởng vào thông tin của chủ thớt:D

Nếu các bạn có khó khăn về việc đi lại hoặc đơn giản khi tới Quảng Ninh lạ nước lạ cái cần 1 người rủ bạn đi trà đá cà phê tìm kiếm thông tin thì pm cho mềnh :D

Chào mừng các bạn tới sinh sống và làm việc tại Quảng Ninh:-bd

Thông tin chính thức và tin cậy thì bạn cứ hỏi MB hoặc chủ thớt.

Theo mình thì chả có lý do gì mà người tỉnh ngoài không được làm ở tỉnh khác :).Có chăng là sự hiểu biết về văn hóa, thị trường nơi làm việc nhưng việc bạn nghi ngờ là điều dễ hiểu và điều đó cho thấy bạn rất tỉnh táo đó :D

Theo thông tin mình biết thì MB đã tuyển từ trước,nhưng đó có thể là vị trí khác.

Việc mở 1 phòng giao địch, chi nhánh ngân hàng mới đòi hỏi 1 số điều kiện nhất định. Trong tình hình hiện nay thì mình thấy có thể hơi khó khăn nhưng MB đã làm được.

Theo mình thì bạn hoàn toàn có thể tin tưởng vào thông tin của chủ thớt:D

Nếu các bạn có khó khăn về việc đi lại hoặc đơn giản khi tới Quảng Ninh lạ nước lạ cái cần 1 người rủ bạn đi trà đá cà phê tìm kiếm thông tin thì pm cho mềnh :D

Chào mừng các bạn tới sinh sống và làm việc tại Quảng Ninh:-bd
Xin đa tạ, đa tạ!
Đúng thật là mình chưa một lần đặt chân đến MC. Giờ mà thả xuống đấy chắc cũng hơi vất vả đấy. ^^
Mình sẽ đăng ký dự tuyển, còn có đc gọi đi thi hay ko thì còn chưa biết.
Nếu đc dự thi, mình xin nhờ bạn giúp đỡ, ví dụ như xuống xe chỗ nào này, tìm phòng trọ giúp mình này... Cốt làm sao cho việc thi cử đc diễn ra thuận lợi, suôn sẻ. Hihi.
Rất mong đc bạn giúp đỡ!:">

Xin đa tạ, đa tạ!
Đúng thật là mình chưa một lần đặt chân đến MC. Giờ mà thả xuống đấy chắc cũng hơi vất vả đấy. ^^
Mình sẽ đăng ký dự tuyển, còn có đc gọi đi thi hay ko thì còn chưa biết.
Nếu đc dự thi, mình xin nhờ bạn giúp đỡ, ví dụ như xuống xe chỗ nào này, tìm phòng trọ giúp mình này... Cốt làm sao cho việc thi cử đc diễn ra thuận lợi, suôn sẻ. Hihi.
Rất mong đc bạn giúp đỡ!:">

Bạn cứ ôn luyện cho tốt nhé !

- - - Updated - - -

vậy là bạn đang làm ở 1 NG hàng ở MC ak? b đang làm ở đâu?làm wen nha/

Mình mới nghỉ việc và giờ đang đi xin việc bạn à. Mình chỉ là người ở Quảng Ninh thoai. Chúc bạn sang năm mới gặp nhiều may mắn !

lần trước mình vừa gửi CV cái là MB reply ngay, thế mà lần này gửi mấy hôm rồi mà chẳng thấy tin tức gì cả. hic. ko lẽ vì lần trước ứng tuyển rồi nên lần này bị loại ngay từ vòng hồ sơ? Buồn quá!

các bác cho em hỏi, em gửi CV vào địa chỉ + hr.contact@mbbank.com.vn mà toàn bị Delivery to the following recipient failed permanently:, có bác nào bị như em ko :((

- - - Updated - - -

các bác cho em hỏi, em gửi CV vào địa chỉ + hr.contact@mbbank.com.vn mà toàn bị Delivery to the following recipient failed permanently:, có bác nào bị như em ko :((

Lúc 17h45, mình đang trên đường đi làm về thì có 1 chị bên MB gọi, bảo 3h chiều mai có mặt ở số 2 Hùng vương, Móng Cái để giám đốc chi nhánh phỏng vấn. Thế có chết ko? Mình có hỏi tại sao ko thi viết trước giống như lần trước, chị ấy bảo GĐ muốn phỏng vấn để trao đổi 1 số thông tin rồi mới tổ chức thi viết. Có bạn nào giống mình ko? Nhân tiện các bạn cho mình hỏi: từ HN mà xuống Móng Cái nếu đi xe khách thì mất bao lâu? Mình chưa xuống đó bao giờ, vừa xa vừa phải vừa đi vừa hỏi thăm, ko biết mình có đến đúng giờ được ko nữa. Vừa mừng vừa lo.

Lúc 17h45, mình đang trên đường đi làm về thì có 1 chị bên MB gọi, bảo 3h chiều mai có mặt ở số 2 Hùng vương, Móng Cái để giám đốc chi nhánh phỏng vấn. Thế có chết ko? Mình có hỏi tại sao ko thi viết trước giống như lần trước, chị ấy bảo GĐ muốn phỏng vấn để trao đổi 1 số thông tin rồi mới tổ chức thi viết. Có bạn nào giống mình ko? Nhân tiện các bạn cho mình hỏi: từ HN mà xuống Móng Cái nếu đi xe khách thì mất bao lâu? Mình chưa xuống đó bao giờ, vừa xa vừa phải vừa đi vừa hỏi thăm, ko biết mình có đến đúng giờ được ko nữa. Vừa mừng vừa lo.
the c duoc goi roi ha sao minh nghe noi MB hoan thi viet toi thang 5 ma

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back