MB HẸN TRAO ĐỔI THÔNG TIN

Em chào anh/chị!
Anh/chị cho em hỏi chút thông tin ạ: chả là hôm nay em được bên nhân sự của Ngân Hàng MB gọi bảo thứ 2 tuần tới đến chi nhánh để trao đổi thông tin (em đã phỏng vấn ở ngân hàng MB từ mồng 10/4 và đã có kết quả là trượt), hôm nay thấy chị nhân sự gọi bảo đến để trao đổi thông tin, e không biết là đến để trao đổi thông tin như nào? e vừa hoang mang và cũng rất mong có sự may mắn nào đó vì em thích ngân hàng MB lắm ý ạ.
Anh chị nào đã gặp trường hợp này có thể nói cho em để em biết rõ hơn được không ạ? Và khi đi trao đổi thông tin như vậy có phải chuẩn bị thêm kiếm thức gì không ạ?
Thanks anh/chị ạ!

Vụ này ngộ, có thể người đỗ ko đi làm hoặc người ta mún nhận thêm, cứ mặc đồ đep đi zô thui :D

Chi nhánh nào thế em, e chuẩn bị tinh thần là có thể đen pv thêm hoặc có thể là có qđ nhận bổ sung do có biến đong bất thường:).

Chi nhánh nào thế em, e chuẩn bị tinh thần là có thể đen pv thêm hoặc có thể là có qđ nhận bổ sung do có biến đong bất thường:).
E ở chi nhánh Thái Nguyên a ak. Hôm nay e hỏi chị ấy là trao đổi thông tin gì vậy, chị ấy bảo là cứ lên chi nhánh thì mới trao đổi được :)

saobạn may mắn thế nhỉ.

Mình phỏng vấn bữa 3/4 và cũng rớt. Giá như cũng được gọi như bạn.

Mình cũng rất thích MB, nếu năm sau MB tuyển ở TP HCM thì nhất định mình sẽ ứng tuyển lần nữa.

Thứ 2 nhớ ăn mặc tươm tất, có điềm báo tin vui là đậu rồi đó bạn. ^^
T cũng hi vọng vậy lắm đó, t thích MB lắm ý. Nhưng mà vẫn hoang mang lắm b ak, hi vọng sẽ có tin vui :)

Em chào anh/chị!
Anh/chị cho em hỏi chút thông tin ạ: chả là hôm nay em được bên nhân sự của Ngân Hàng MB gọi bảo thứ 2 tuần tới đến chi nhánh để trao đổi thông tin (em đã phỏng vấn ở ngân hàng MB từ mồng 10/4 và đã có kết quả là trượt), hôm nay thấy chị nhân sự gọi bảo đến để trao đổi thông tin, e không biết là đến để trao đổi thông tin như nào? e vừa hoang mang và cũng rất mong có sự may mắn nào đó vì em thích ngân hàng MB lắm ý ạ.
Anh chị nào đã gặp trường hợp này có thể nói cho em để em biết rõ hơn được không ạ? Và khi đi trao đổi thông tin như vậy có phải chuẩn bị thêm kiếm thức gì không ạ?
Thanks anh/chị ạ!

Bạn đi trao đổi thông tin thế nào rồi? Chia sẻ đi bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên