Mất phương hướng nghề nghiệp rồi ạ

he he thế đã chuyển việc chưa chủ top :D
Chuyển rồi nè bạn, chắc tính mình cả thèm chóng chán hay sao :( lại thấy ko thích việc mới nữa rồi :D
Đùa chứ qua ngân hàng mới môi trường gia đình kiểu nhà nước ấy, nên đồng nghiệp rất tuyệt. Còn anh sếp thì giờ mới biết là ngoài công việc cực kỳ ga lăng đáng yêu (mình có quen trước khi vào làm, tiếp xúc thấy rất good). Còn trong công việc thì ôi thôi :)) nói nhiều dã man, mr.meeting ấy. Ngày nào cũng họp tới 2 3 tiếng nghe đã đời mới xong :(
Nói chung là vẫn đang còn chịu được áp lực, khi nào ko chịu được nữa có lẽ là lại ra đi :))

Huhu, chung cảm giác, đang chán ko chịu nổi rồi, mà giờ mình con gái, ko biết có nên chuyển qua gdv ko, hiện đang làm qhkh, nghĩ thân con gái cứ ngày ngày tháng tháng chịu áp lực chỉ tiêu, chắc sống ko nổi,

Tớ giờ chỉ muốn làm việc gì ko có chỉ tiêu =)) đang muốn xin làm lễ tân =)) tháng 4 5tr là hạnh phúc rồi ^^

Chuyển rồi nè bạn, chắc tính mình cả thèm chóng chán hay sao :( lại thấy ko thích việc mới nữa rồi :D
Đùa chứ qua ngân hàng mới môi trường gia đình kiểu nhà nước ấy, nên đồng nghiệp rất tuyệt. Còn anh sếp thì giờ mới biết là ngoài công việc cực kỳ ga lăng đáng yêu (mình có quen trước khi vào làm, tiếp xúc thấy rất good). Còn trong công việc thì ôi thôi :)) nói nhiều dã man, mr.meeting ấy. Ngày nào cũng họp tới 2 3 tiếng nghe đã đời mới xong :(
Nói chung là vẫn đang còn chịu được áp lực, khi nào ko chịu được nữa có lẽ là lại ra đi :))
Chắc mới ra trường nén vẫn thik chơi, chưa thik lam ý mà
Mệnh mà như bạn thì mềnh nghỉ việc đi chơi vài tháng, chơi về thì đi làm sau :))
Ví dụ như sang chau Âu nhận bằng chẳng hạn :))

Chắc mới ra trường nén vẫn thik chơi, chưa thik lam ý mà
Mệnh mà như bạn thì mềnh nghỉ việc đi chơi vài tháng, chơi về thì đi làm sau :))
Ví dụ như sang chau Âu nhận bằng chẳng hạn :))
Yay yay. Chiều nay mình lên xin nghỉ việc đây =)) từ mai đi bán bánh mì, tích cóp tiền qua châu âu du học vậy =))

Yay yay. Chiều nay mình lên xin nghỉ việc đây =)) từ mai đi bán bánh mì, tích cóp tiền qua châu âu du học vậy =))
he he ừa đó, nghỉ thôi
mà thôi đừng bán bánh mỳ với ước mơ sang châu Âu
xoay sang việc cưới chồng Tây rồi sang châu Âu nghe thực tế hơn k :))

Môi trường cũng ổn, sếp cũng ok mà, lại galang đáng iu :D còn gì hoàn hảo hơn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên