MaritimeBank tuyển dụng 100 Chuyên viên Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân- Huy động vốn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
các tiền bối oi! giúp em với. em nộp đơn vào ngân hàng msb, ngày mai ,ung 10/6 là đi làm bài test nè. thế mà em chả biết làm gì cả

Mình cũng giống bạn , nhận được tin nhắn đi test mà chẳng có giờ, tin nhắn vừa đến nói hôm sau đi test luôn :( không để mình có thời gian sắp xếp công việc nữa. Nhưng kiểm tra mail cũng hem thấy gì cả, điện thoại đến ngân hàng họ nói họ không phải bộ phận tuyển dụng và họ cho số máy lẻ khác nhưng gọi hoài hem ai nhấc máy hết. Dùng đến cách cuối cùng là gọi tổng đài ấn phím 0 để gặp người hỗ trợ cũng hem ai trả lời luôn, giờ mình cũng hok biết phải làm sao. Chắc không có duyên với NH này:-s

Mình cũng giống bạn , nhận được tin nhắn đi test mà chẳng có giờ, tin nhắn vừa đến nói hôm sau đi test luôn :( không để mình có thời gian sắp xếp công việc nữa. Nhưng kiểm tra mail cũng hem thấy gì cả, điện thoại đến ngân hàng họ nói họ không phải bộ phận tuyển dụng và họ cho số máy lẻ khác nhưng gọi hoài hem ai nhấc máy hết. Dùng đến cách cuối cùng là gọi tổng đài ấn phím 0 để gặp người hỗ trợ cũng hem ai trả lời luôn, giờ mình cũng hok biết phải làm sao. Chắc không có duyên với NH này:-s

Chính xác. Gọi điện hỗ trợ phím 0 ca tiếng đồng hồ không thấy ai nhấc máy.Không hiểu là chuyện gì nữa. Thôi , apply thêm bên Ngân hàng khác cho chắc ăn.

chào cả nhà mình là thanh viên mới! mình cũng định xin vào ngân hàng này làm chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân,nhưng mà chả biết khi nào thì tuyển nữa.

chào cả nhà mình là thành viên mới
Mình mới chúng tuyển vào vị chí CVQHKH của maritime bank họ hẹn ngày 13/6 tức thứ 2 tuần sau đến 71 hai bà trưng để đào tạo.
Qua tìm hiểu vị trí này có vẻ nó rất khoai (chị mình làm bên ACB cũng bảo thế) không biết thử việc hai tháng có qua được không, và có trụ được lâu ko
Ai có kinh nghiệm trong việc này có thể giúp mình được không.Mình không phải người hà nội nên việc đi tìm khách hàng kiểu này chư Đi Trong Bóng Tối vậy.
nếu ai biết thì mail cho minh là hahuyhoangnb@yahoo.com nhé.thank nhiu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chỉ yêu cầu tốt nghiệp trng cấp :d- đúng là chỉ huy động vốn nên dựa vào quan hệ là chính chứ chả yêu cầu khắt khe về bằng cấp lắm, vị trí này cũng không duy trì dduwowcxj lâu

có bạn nào ở Hải Phòng được báo qua vòng 2 phỏng vấn chưa vậy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem