MaritimeBank tuyển dụng 100 Chuyên viên Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân- Huy động vốn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình nộp NH này rất nhiều lần rùi mà chưa lần nào đc gọi.hixxx. CV thì vẫn thế, những NH khác gọi mà NH này chả gọi gì. có lẽ mình k có duyên vs NH này ruì. nhưng dù sao thì vẫn nộp hso. Biết đâu có một ngày đẹp trời....^^
cố lên bạn à ^^ ..................................

anh hưng ơi có tuyển ở Hải Phòng ko anh, sao em vào trong trang web của ngân hàng ko thấy có vậy nhỉ

hix...a Hung ơi, muội gui đơn tuyển dụng maĩ ko được, tiểu muội ko hiểu gui wedmail này ntn..giúp đỡ muội với

Mình thì nộp CV ở rất nhiều NH rồi nhưng ko đc chỗ nào gọi cả. :D
Không hiểu tại sao. Mình cũng đã tham khảo và sửa CV rất nhiều nhưng vẫn ko đc. Ra trường gần 1 năm rồi đấy.
Bạn bè cũng thấy lạ và không hiểu nổi. Cứ như kiểu mình ko có duyên xin việc í.
................Cố lên tôi ơi.....................

anh CEO ơi,em học kế toán và mù tịt về kế toán ngân hàng nhưng có khả năng giao tiếp tốt,ngoại hình khá và anh văn tương đối thì có bao nhiêu % được nhận hả anh? hic.... Em rất thích loại hình công việc dạng như vậy đó anh.

vị trí này chỉ có huy động vốn thôi, ko dc cho vay đâu, :|

mấy vị trí tuyển của MSB ghi hạn đợt 1 là 30/4 nhưng mình hóng trên này thấy mấy bạn hình như vẫn nộp hso ầm ầm í. có ai giải thích dùm mình đc k?

anh CEO ơi,em học kế toán và mù tịt về kế toán ngân hàng nhưng có khả năng giao tiếp tốt,ngoại hình khá và anh văn tương đối thì có bao nhiêu % được nhận hả anh? hic.... Em rất thích loại hình công việc dạng như vậy đó anh.

nghe đâu đc nhận dễ lắm. nó đang thiếu trầm trọng. cơ mà vị trí này chỉ là đi gặp khách hàng, giống sale ý

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch