MaritimeBank tuyển dụng 100 Chuyên viên Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân- Huy động vốn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thank Anh đã trả lời nhé. Vậy QHKH ở Maritime chỉ huy động vốn thôi. Vị trí nào bên đó sẽ cho vay, huy động, bán chéo SP vậy Anh. Em công tác rồi, giờ muốn thử sức với NH khác thôi.
Hi vọng sẽ được Anh tư vấn.
Hiện tại, với mảng cá nhân, ngân hàng này đang hạn chế (gần như tạm dừng) cho vay, nên các vị trí Chuyên viên QHKH Cá nhân hoặc CV Tư vấn tài chính cá nhân chỉ tập trung huy động, bán thẻ, bán tài khoản M1 và một số việc khác ...
Nếu e muốn thử sức ở tín dụng, thử tìm một bank khác để apply xem, có nhiều bank lắm, VIB chẳng hạn :)

Anh Hưng ơi.Tháng 6 này em mới có bằng.Liêu bjo nộp hồ sơ được không hả anh?

Hôm nay mình cũng tìm hiểu các sản phẩm cá nhân của MSB thì hầu như không có các sản phẩm cho vay như: mua bất động sản, mua ô tô, cho vay tiêu dùng cá nhân khác,....
Sản phẩm chủ yếu là thẻ và tiền gửi tiết kiệm. Thời điểm này chắc NH nào cũng đang khó khăn về vốn.

Cách ghi tiêu đề email và đặt tên file đính kèm:
Nếu là vị trí Chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân-Huy động vốn thì mã vị trí là gì hả anh?

Mã là SA, bạn xem trong trang tuyển dụng của Maritime có hướng dẫn đấy

mình nộp NH này rất nhiều lần rùi mà chưa lần nào đc gọi.hixxx. CV thì vẫn thế, những NH khác gọi mà NH này chả gọi gì. có lẽ mình k có duyên vs NH này ruì. nhưng dù sao thì vẫn nộp hso. Biết đâu có một ngày đẹp trời....^^

mình nộp NH này rất nhiều lần rùi mà chưa lần nào đc gọi.hixxx. CV thì vẫn thế, những NH khác gọi mà NH này chả gọi gì. có lẽ mình k có duyên vs NH này ruì. nhưng dù sao thì vẫn nộp hso. Biết đâu có một ngày đẹp trời....^^

Đúng rùi, sao phải bỏ lỡ cơ hội chứ... mình cũng như bạn, nhưng hem có sao ^^ Một ngày đẹp trời sẽ đến ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch