Mình chắc tạch rùi bạn ơi, đề k khó nhưng mình k ôn nên chọn đại k hà,ra tra kiến thức trên mạng thì sai quá chừng...thôi hóng ngân hàng khác vậy :(
:) cấu trúc đề như thế nào vậy bạn? có iq ko? hay chỉ tiếng anh với nghiệp vụ thôi bạn?

Có bạn nào hôm qua đi test mà nhận được thông báo gì từ Maritime thì post lên nhé, để mình khỏi trông ngóng nữa. Hôm qua mình có hỏi chị đó, chị bảo khoảng nay hoặc mai có kq ak. Mn theo dõi nhé!

Cho mình hỏi các bạn đi test GDV hôm 30/6 ở Nguyễn Công Trứ có ai nhận được kết quả chưa vậy?

msb đang thiếu gdv viên trầm trọng, gdv có kinh nghiệm nghỉ hết rồi. còn lại mấy người mới vào.
Hjxx nói trước ko để các bạn mong đợi là lương msb bao thấp, thưởng thì ko tấy gì. cơ câu s tổ chức cũng tùm lum cả lên, ko thống nhân gì cả. Nói chung đang rất chán. :)
các bạn nào đang chờ kết quả hoặc gửi lâu rồi mà chưa thấy báo thì cũng đừng lo, đồi khi msb để các bạn lãng quên đi rồi mới gọi, nhưng nói chung tình hình là đang thiếu gdv trầm trọng nặng nên là cơ hội đậu của các bạn rất cao. như 2 đợt vừa rồi theo m biết có thi 6 đậu 4, có đợt đậu 15 người. nhiều lắm nên các bạn đừng lo lắng nhá. Chúc các bạn thèng công.:0

msb đang thiếu gdv viên trầm trọng, gdv có kinh nghiệm nghỉ hết rồi. còn lại mấy người mới vào.
Hjxx nói trước ko để các bạn mong đợi là lương msb bao thấp, thưởng thì ko tấy gì. cơ câu s tổ chức cũng tùm lum cả lên, ko thống nhân gì cả. Nói chung đang rất chán. :)
các bạn nào đang chờ kết quả hoặc gửi lâu rồi mà chưa thấy báo thì cũng đừng lo, đồi khi msb để các bạn lãng quên đi rồi mới gọi, nhưng nói chung tình hình là đang thiếu gdv trầm trọng nặng nên là cơ hội đậu của các bạn rất cao. như 2 đợt vừa rồi theo m biết có thi 6 đậu 4, có đợt đậu 15 người. nhiều lắm nên các bạn đừng lo lắng nhá. Chúc các bạn thèng công.:0
cám ơn bạn nè ^_^ mà hok bik bên msb có gắt vụ cao bao nhiêu mới được ứng tuyển ko bạn? sợ loại hồ sơ từ vòng gửi xe quá. hehe

Có bạn nào nhận được thông báo từ MSB chưa vậy? Mình đơi hoài k thấy , chắc tạch rùi.

Lương bao thấp là cỡ nào vậy chị :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,710
Thành viên mới nhất
thanhlapcongtyb
Back