MSB Maritime Bank tuyển dụng GDV Ngân hàng Đại Chúng tại TPHCM [09.11.2013]

Mình chưa đi làm đâu hết nên chắc như bạn nói là đi thi test. Mà khổ nỗi giờ không biết khi nào đi test. Gọi lại cho Ngân hàng thì số nội bộ không cũng chả gặp được ai

có aj bít j` về môi trường làm việc, chỉ tiêu, lương thưởng bên pvcombank không

có aj bít j` về môi trường làm việc, chỉ tiêu, lương thưởng bên pvcombank không

NH này mới sáp nhập nên làm sao bít đc chỉ tiêu , chỉ có vào làm mới biết thôi , mới ra trường thì cứ làm kiếm kinh nghiệm trc , đừng quá xem trọng vấn đề đó mà làm mất đi cơ hội.

Ko phải PVcomBank đâu các thím ơi :D
Là bộ phận ngân hàng đại chúng của Maritime đó, Maritime có chia ra bộ phận ngân hàng cá nhân và ngân hàng đại chúng.
Như trong cái link này nè
http://www.msb.com.vn/tuyen-dung/kh...bank-khu-vuc-phia-trung-va-nam-tp-ho-chi-minh

Hôm nay mình đi test, 30 câu, 45', mình làm hết 15' :D, xong rồi ra đợi phỏng vấn luôn, ko biết làm sao mà thần tốc thế :D
Đề thi thì ko có gì đâu, chỉ có 1 câu tính toán về rút tiền trước hạn, mấy câu chung chung về vai trò của NHTM, với cách làm việc với khách hàng.
Xong rồi chị nhân sự hỏi em hiểu gì về ngân hàng, mình bảo là PVcomBank mới được ra đời do sự sáp nhập của PVFC và Western Bank :))

Lúc sau bị chị nhân sự chốt hạ là chị rất tiếc là em đã fail, vì em mắc 1 lỗi lớn là hiểu sai vị trí, đây là đợt tuyển của Maritime chứ ko phải Maritime tuyển giúp cho PVcomBank :D

Chia sẻ với các bạn, chúc các bạn thi và phỏng vấn gặp nhiều may mắn hơn :D
Các bạn ko cần an ủi gì mình đâu :D, mình có thừa lạnh lùng và mạnh mẽ mà, ko được chỗ này thì đi chỗ khác :D coi như 1 tai nạn nhỏ trong lúc làm nhiệm vụ :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back