Mạng 3G chậm khủng khiếp!

rocky_karate

Chuyên Gia Ngân Hàng
Có ai gặp trường hợp như mình không? Trước ngày 16 khi chưa tăng giá cước thì mạng 3G xài rất tốt, xem phim trên youtube được luôn. Từ ngày 16 khi các nhà mạng tăng giá cước thì mạng chậm như rùa, chậm tàn bạo, vô nhân đạo đọc báo không nổi luôn. Mình xài Dcom 3G của Viettel. Lên đọc báo mà đọc không nổi phát chán!!! x-(Sáng mới điện lên chởi tổng đài đây.

mạng xài gói 120k giống mình đấy, cả tuần nay k vào đc, mình gek bỏ gói cước luôn...và giwof xài nhanh phà phà...
đt hỏi mấy em tổng đài thì đc giải đáp:
- hết dung lượng 2gb sẽ xài dung lượng bình thường, mình hỏi vậy sao tháng trước sau khi hết 2gb xài bình thường vẫn đọc báo, lướt fb đc còn giwof thì quá tệ...ẻm trả lời: dung lượng bình thường sau ngày 16 bị giảm còn 1/3 so với dung lượng bình thường của ngày xưa.
Mình gek hủy gói cước 120k luôn, và giờ xài nhanh gê, nhưng lại mau cháy tài khoản, nạp 20k vào xài chút xíu là banh ngay (chỉ lướt web và fb thôi đó nha)
Cách tốt nhất bây giờ cho các bác:
- Nếu đang xài gói 120k thì vẫn giữ nguyên, k được hủy giống mình (vì sau ngày 16 k cho đăng ký mới gói này nữa, mấy ẻm tổng đài nói thế, nên hủy rồi sẽ k đăng ký lại đc nữa)...cứ để yên đó xài
- Mua thêm 1 sim viettel nữa xay cua, hết dung lượng sim 120k rồi đút sim mới vô chữa cháy...

Mình rất bức xúc các nhà mạng VN, nói là phòng vệ tinh, đất nước đổi mới, cước 3g sẽ rẻ, tốc độ sẽ nhanh...nhưng mình thấy chỉ toàn là hứa suông... chỉ có cước thfi mỗi năm tăng 2 3 đợt...tốc độ thì cấm đầu đi xuống...
bưc,....

hic, e cũng thế. thấy cái tit của bác, bức xúc lắm rồi muốn nhảy vào mà nửa tiếng sau mới vào được ạ :(( Hết nói nổi luôn!

Chán chết luôn, đọc báo mà ba bốn lần phải refresh lại trang mới đọc được.

Có ai gặp trường hợp như mình không? Trước ngày 16 khi chưa tăng giá cước thì mạng 3G xài rất tốt, xem phim trên youtube được luôn. Từ ngày 16 khi các nhà mạng tăng giá cước thì mạng chậm như rùa, chậm tàn bạo, vô nhân đạo đọc báo không nổi luôn. Mình xài Dcom 3G của Viettel. Lên đọc báo mà đọc không nổi phát chán!!! x-(Sáng mới điện lên chởi tổng đài đây.
trời ơi, hjxx y chóc luôn, trước ngày 16 thì lên vèo vèo,có lúc down còn 1,mấy m/ s giờ lên google còn không nổi, toàn phải chạy đi mượn wifi của bạn xài ké,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,859
Thành viên mới nhất
meomeo89n
Back
Bên trên