Lương vị trí Giám Đốc PGD NGÂN HÀNG MB là bao nhiêu? Áp lực thế nào? (bạn nào biết chia sẻ nhé)

Vài ba chục hix hix hixxx, tùy chi nhánh kéo theo lương kinh doanh nhỉ các bác

bank mình GD PGD cũng đc hơn 20 chai, mà MB chắc chắn lương cao hơn bank mình nên suy ra giám đốc PGD MB thời gian đầu bét nhất cũng 25 chai :))

Cho mình hỏi một chút: Bạn trúng vào MB theo con đường nào đấy> Vì mình đã ứng tuyển bao lần vào vị trí quản lý tại MB nhưng toàn bị trượt từ vòng gửi xe, vì họ toàn ưu tiên nội bộ CHo nên mình cũng thắc mắc nhiều về cách thức lấy từ nguồn ngoài và nguồn nội bộ của MB?

Em nói thật là e cũng đồng ý với suy nghĩ các bạn còn lại

xin phép cho e nói thẳng chứ nhìn cái nick của bác là e nghĩ ngay là của con trai thần gió bác ạ

vì vị trí của bác muốn leo lên k dễ, mà ngta khi leo lên đến đó rồi hiếm có time vào Ub chơi với trẻ con lắm :-SS

p/s: cho hỏi sao nick bác vẫn mầu xanh vậy? hay là do bác ít dùng nickname này

Em nói thật là e cũng đồng ý với suy nghĩ các bạn còn lại

xin phép cho e nói thẳng chứ nhìn cái nick của bác là e nghĩ ngay là của con trai thần gió bác ạ

vì vị trí của bác muốn leo lên k dễ, mà ngta khi leo lên đến đó rồi hiếm có time vào Ub chơi với trẻ con lắm :-SS

p/s: cho hỏi sao nick bác vẫn mầu xanh vậy? hay là do bác ít dùng nickname này
Nick chưa màu cam chắc là do chưa biết cách đăng ký thôi, nhiều Bankers trên này vẫn chưa đổi màu nick mà:)
Còn về thật hay k thật thì...chúa mới biết, thôi thì cứ đóng góp thông tin cho bác ấy, nếu k đúng thì cũng coi như ae UB đc mở mang tầm mắt mà phấn đấu lên GĐ MB cái:))=))
P/s: hình như chức GĐ PGD cũng chỉ ngang trưởng phòng giao dịch, TP.QHKH thôi mà:). Theo mình biết là thế, k biết cơ cấu phân cấp của MB có khác các NH không?
Thêm nữa, k phải sếp nào cũng k lên UB đâu nhé, trước ông sếp cũ của mình cũng lên và thấy cái nick này của mình, "đá đểu" vài phát đấy:-ss=)) (anh hungviet cũng là sếp đấy, thế mà "la liếm" trên này suốt=)))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nếu đã leo lên đến vị trí đó, lương là vấn đề phụ, nhất là thời điểm này....

Lo cái đầu là cái nơi mình làm việc, thị trường mình quản lý, nhân viên của PGD thế nào........

Lương thì khi qua người ta đã báo rồi....các chế độ này nọ. Chứ ai đời khơi khơi lên đây hỏi nhỉ??

Một dấu hỏi to đùng.......

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,572
Thành viên mới nhất
8xbet777_bet
Back