Lương Tín dụng tại các NHTM 2012

Hìhì, chắc có nhiều bạn chưa nắm rõ giữa lương và tổng thu nhập của mình. Vì có 1 số NH sẽ đổ lương chung với các khoản khác (tiền ăn trưa, phụ cấp độc hại, công tác phí, tiền điện thoại ...). Nên khi được hỏi về lương, có bạn chỉ biết mình được nhận 8trđ/tháng mà không rõ trong đó có 6trđ lương + 1,4trđ tiền cơm trưa + 100k phụ cấp độc hại + công tác phí 300k + tiền điện thoại 200k)

VPBank: Chuyên viên chính hơn 10tr đấy. Mới tăng lương có chọn lọc năm 2011 :D

Agribank chỉ tính theo vùng thôi chứ ko tính theo cn loại 1 hay 2 hay 3. Như bạn nói là Agri ở vùng 3. Thử việc ăn 70% đc 2tr3 là chuẩn rồi.

Về thưởng thì cũng như các bank khác, Agri cũng phụ thuộc vào doanh thu, lợi nhuận,tình hình kinh tế... cơ bản có tết âm, tết dương, 30/4-1/5, 26/3 (thành lập Agri), 2/9.

Còn nói về tổng thu nhập (theo bảng lương 2012 gồm lương cơ bản, lương kinh doanh, công tác phí, ăn ca, thêm giờ....) đối vs 1 nhân viên mới (biên chế chính thức) bằng đại học, ở vùng 3 thì căng đét đc ~11tr (mức này chưa trừ đi thuế TN, bảo hiểm, các loại đóng góp hàng tháng, các loại ủng hộ bất thình lình). Còn nếu vùng 1 thì chẹp chẹp.... khá là ác ôn No Nông thôn ^^

p/s: cơ mà đấy là cá nhân, hoàn thành chỉ tiêu, chi nhánh năm trước kinh doanh có lãi.
Vào thời điểm hiện nay thì nhắc đến thu nhập thì... very very buồn ạ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vậy lương hợp đồng là 100% hả bạn, chứ lương agribank mà chưa vào dc biên chế thì bèo hơn cả bọt nữa, mình thì mới thử việc dc có 1 tháng :(

Mọi người có ai biết lương QHKH và Trưởng phòng, phó phòng QHKH ở Lienvietpostbank là bao nhiêu không vậy?

Vietin chi nhanh minh năm nay lam an kha tốt trong he thông nhưng chi hương mục lương trung binh la 8tr thôi, công việc rất ap lực. Con 1 so chi nhanh bi qua han cao thi chi dc hương lương trung 3tr thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên