Lương KHCN tại ACB

có , chi nhánh lớn lương cao hơn tầm 500k - 1 củ , cn nhỏ lương ~ 7tr << cái này là thực lãnh
hàng tháng chi 85% + 5% lương tính theo kpi, giữ lại 10%

Tóm lại đừng bao giờ vô ACB, lương phụ cấp bị giam cả 2 quý chưa trả, bất cập.

Như tiêu đề em sắp vào làm ACB mà không biết khoản này được nhiêu Hic
PFC-1 5,6trđ, PFC-2 hơn 8 củ, PFC-L 12-13 củ, CBL thì tùy trưởng đơn vị offer., tiền ăn mỗi tháng 450k, điện thoại được cấp 1 con nokia thần thánh+ 1 sim mobi trả sau do ngân hàng trả tiền. riêng tiền xăng 500k/ tháng thì 3 tháng trả một lần, các ngày lễ 500k, Thưởng tết hội sở cho 2 củ =)), còn lại thì theo kết quả kd của phòng, tầm hơn 1 tháng trở lên =))

Lương vị trí này bên ACB bèo lắm.mà chỉ tiêu thì ngất trời.dc cái nó cũng nhân văn ở chỗ là k giữ lại lương kd như một số ngân hàng khác.đến tháng cứ nhận đủ lương và nghe sếp chửi thui.

Lương vị trí này bên ACB bèo lắm.mà chỉ tiêu thì ngất trời.dc cái nó cũng nhân văn ở chỗ là k giữ lại lương kd như một số ngân hàng khác.đến tháng cứ nhận đủ lương và nghe sếp chửi thui.
làm gì mà ngất trời, mình làm ACB đây

PFC-1 5,6trđ, PFC-2 hơn 8 củ, PFC-L 12-13 củ, CBL thì tùy trưởng đơn vị offer., tiền ăn mỗi tháng 450k, điện thoại được cấp 1 con nokia thần thánh+ 1 sim mobi trả sau do ngân hàng trả tiền. riêng tiền xăng 500k/ tháng thì 3 tháng trả một lần, các ngày lễ 500k, Thưởng tết hội sở cho 2 củ =)), còn lại thì theo kết quả kd của phòng, tầm hơn 1 tháng trở lên =))
Bác ơi 5.6 củ là bao gồm phụ cấp chưa hả bác?

Là một cựu Acb đây, mới vào làm mình cũng ko để tâm quá nhiều vào chuyện lương, vì nghĩ cứ phấn đấu thì sẽ lên, kinh doanh thì vất vả và áp lực nhưng mình thấy cơ hội thăng tiến cao đó chứ. Acb chỉ tiêu như vậy là khá nhẹ so với các nh cp khác rồi, tiền nào của đó thôi. Thực sự khi đã nghỉ acb rồi mới thấy quy trình bên Acb khá tốt, mình nghĩ vì ko hợp sếp và một số vấn đề khác.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên