"Lo" vào Ngân hàng theo cách này có ổn không?

Không biết post bài này ở đây có được không nữa? Mong mod thông cảm.

Tình hình là em tốt nghiệp cũng lâu mà chưa có việc làm, lang thang tìm việc thì đọc được topic này
http://www.5giay.vn/showthread.php?t=5024484
em có chat hỏi thì kết quả như sau
Ngân hàng Phương Nam, giao dịch viên,làm việc tại TPHCM quận TB. Chi phí 50tr, đặt cọc trước 50%. Giao dịch tại nhà bạn ấy, có viết giấy bảo đảm + đưa hộ khẩu, CMND foto có công chứng,...

Cho em hỏi là:
_ Có ace nào từng vô NH làm thông qua bạn này chưa ?
_ Mức giá như vậy có ổn không ?
_ Lương giao dịch viên ở Phương Nam bây giờ là khoảng bao nhiêu ?( e fải tính coi khi nào mới hoàn vốn lại cho pame đc í mà)

Xin cám ơn rất nhiều.

bạn search tên anh ta trên mạng đi.Chạy được vào ngân hàng thì ít nhất anh ta cũng là CCCO, cũng có việc làm ổn định .Z mà anh ấy phải mua điện thoại cũ , mua xe máy cũ, mua cavet xe kẻo xe không có giấy tờ.TRước khi làm việc gì bạn cũng cần search trên mạng và suy nghĩ kĩ. Thân bạn.

Không biết post bài này ở đây có được không nữa? Mong mod thông cảm.

Tình hình là em tốt nghiệp cũng lâu mà chưa có việc làm, lang thang tìm việc thì đọc được topic này
http://www.5giay.vn/showthread.php?t=5024484
em có chat hỏi thì kết quả như sau
Ngân hàng Phương Nam, giao dịch viên,làm việc tại TPHCM quận TB. Chi phí 50tr, đặt cọc trước 50%. Giao dịch tại nhà bạn ấy, có viết giấy bảo đảm + đưa hộ khẩu, CMND foto có công chứng,...

Cho em hỏi là:
_ Có ace nào từng vô NH làm thông qua bạn này chưa ?
_ Mức giá như vậy có ổn không ?
_ Lương giao dịch viên ở Phương Nam bây giờ là khoảng bao nhiêu ?( e fải tính coi khi nào mới hoàn vốn lại cho pame đc í mà)

Xin cám ơn rất nhiều.

copy email search google cũng ra khá nhiều page anh này rao tuyển NV NH và cả kinh doanh điện thoại, có cả bán bằng lái B2, chả biết con sếp lớn nào mà kinh thế!

Cái này rủi ro cực kỳ lớn. Chỉ tin tưởng khi nào bạn biết chắc chắn về lai lịch của người đó hoặc có người thân biết chắc lai lịch của người làm môi giới. Nếu không bạn đừng bao giờ tin tưởng, tiền mất tật mang.
Ngoài ra cần phải cân đối chi phí nữa, lưong GDV khoảng 4-5tr thì với nội dung như bạn nói ở trên => bạn làm không công 1 năm.

bạn còn trẻ mà bạn đã nhờ cậy đồng tiền rồi.không biết sau này bạn đi làm có đem tiền mua chức mua quyền ko?được 1 lần bạn sẽ có lần thứ 2.Nếu bạn thực sự có quyết tâm các ngân hàng vẫn có chỗ cho bạn!bạn hãy xem các điều kiện của ngân hàng để hoàn thiện bản thân mình chứ đừng thấy khó tý mà bạn đã nản!Bạn hãy suy nghĩ kĩ lưỡng!và hãy cương quyết khước từ những lời mời chào mật ngọt chết người sẽ có những hệ luỵ khó lường và chính bạn là người hưởng chứ không phải ai khác!

Thằng cha này có vẻ đa ngành đa nghề nhỉ. chẳng biết có phải con ông to, cháu bố lớn k:))=)) trên mạng thì k tin được:(

ko tin được những chuyện như thế đâu bạn ơi, nếu họ làm đc thì chẳng cần đăng lên mạng cũng kín khách rồi.
Tuy nhiên,Mình có 1 số suy nghĩ về vấn đề này
có quan hệ nhờ vả được thì tốt, những ai có quan hệ mà sử dụng được để giúp mình có một cuộc sống tốt hơn thì tại sao ko sử dụng??? những ai nói lúc nào cũng phải tự đi bằng chính đôi chân mình là xáo rỗng, cải lương; chỉ có điều là hãy dùng hết khả năng của mình trước rồi hãy đi huy động các mối quan hệ sau

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,619
Thành viên mới nhất
caipiaovnd2244
Back
Bên trên