LienVietPostBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hội Sở Hà Nội [10.05.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
choài, sao lâu có kết quả của định chế tài chính thế >"<

sốt hết cả ruột :-W

có bạn nào được gọi vị trí phó phòng PR chưa? Đăng tuyển lâu vậy mà chả thấy tăm hơi gì. Sốt ruột quá

Bạn bị hỏi những câu ji? hic. Phỏng vấn xong giờ chả nhớ mình nói những ji nữa. Chỉ nhớ bị cái chị đầu tiên hỏi dồn dập, không kịp nghĩ ji ==

toàn hỏi mình linh tinh chuyện cá nhân thôi bạn ạ, pv mình siêu nhanh, làm mình choáng quá, hỏi về môn pt TCDN, mình ko trả lời đc, thế là thôi luôn haha

toàn hỏi mình linh tinh chuyện cá nhân thôi bạn ạ, pv mình siêu nhanh, làm mình choáng quá, hỏi về môn pt TCDN, mình ko trả lời đc, thế là thôi luôn haha

Cái Nh này pv kiểu ji ý ==. hic. Hôm sau đã có kết quả luôn rồi làm mình thấy nghi ngờ quá. Không biết có phải pvan cho có ko nữa mà siêu nhanh :D Thôi lại đâm đầu chỗ khác vậy :D Gian nan còn dài mà ^^

có kết quả của "chuyên viên định chế tài chính" chưa nhỉ cả nhà? :-?

đã có lịch phỏng vấn khối nguồn vốn rồi nhá. đã tạch :)|

sao tìm k thấy danh sách pv của "quan hệ khách hàng và định chế tài chính " nhỉ? >"<

Cái Nh này pv kiểu ji ý ==. hic. Hôm sau đã có kết quả luôn rồi làm mình thấy nghi ngờ quá. Không biết có phải pvan cho có ko nữa mà siêu nhanh :D Thôi lại đâm đầu chỗ khác vậy :D Gian nan còn dài mà ^^
Có ai kinh nghiệm pv ở LVP rồi ? Mình chuẩn bị pv phòng KDNH ??? Share ít kinh nghiệm pv bạn ơi ???
Họ hỏi những gì vậy, hội đồng gồm bao nhiêu người ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat